Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
vanduong

Valentine Day năm nay bên bạn gái nên làm gì ???

Các bài được khuyến nghị

Tìm chỗ vắng vẻ, không gian chỉ có hai người , ngắm những ngôi sao lung linh ... :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

làm cho bạn ý cảm thấy hạnh phúc, vậy thôi :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
làm cho bạn ý cảm thấy hạnh phúc, vậy thôi :cheers:

bạn có thể gợi ý thêm ko ? Làm sao cho bạn ấy cảm thấy hạnh phúc

Mình lơ mơ lắm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tìm chỗ vắng vẻ, không gian chỉ có hai người , ngắm những ngôi sao lung linh ... :cheers:

ơ thế chỉ ngắm sao thôi à. thế thì bạn phải quay lại lớp 2 mà học...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bạn có thể gợi ý thêm ko ? Làm sao cho bạn ấy cảm thấy hạnh phúc

Mình lơ mơ lắm

nếu mà ko biết làm thế nào để bạn ấy cảm thấy hạnh phúc thì nên xem lại quan hệ giữa hai người đã phải là yêu chưa hay mới chỉ là cái jống như là yêu :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ơ thế chỉ ngắm sao thôi à. thế thì bạn phải quay lại lớp 2 mà học...

Chưa nói xong mà ... :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đối với tôi thì đó là 1 ngày bình thường như bao ngày khác. Thậm chí năm nay còn phải cày cật lực không có time mà tính này nọ. :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đối với tôi thì đó là 1 ngày bình thường như bao ngày khác. Thậm chí năm nay còn phải cày cật lực không có time mà tính này nọ. :cheers:

Không biết bác Duy có người yêu hay có vợ chưa nhỉ? :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:cheers: Ặc ặc Bác phải đầu tư "time" nhiều hơn vào lĩnh vực này thì mới gặt hái được thành quả chứ! Khổ! Chắc năm nay thế nào Bác cũng bị "Tổng tư lệnh" tiếp tục hối thúc cho mà xem, rồi sẽ ăn ko ngon ngủ ko yên vì cái vụ này đâu nhá! B)

Tìm chỗ vắng vẻ, không gian chỉ có hai người , ngắm những ngôi sao lung linh ... B)

Có thật không nhể??? "Chỗ vắng vẻ, không gian chỉ có 2 người" lấy đâu ra sao mà ngắm :s_big: >>>.... chỉ có 2 người....ngắm qua ngắm lại...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác này cũng giống em. Nhưng khác ở chỗ đây là năm đầu tiên sau khá nhiều năm em Valentine không có trong quỹ thời gian của em. Mở ra 1 kỷ nguyên của Độc lập - tự do. Dạo này em chẳng để ý đến gái gú j mới lại chứ. Cũng chẳng bao giờ nằm mơ :cheers: Kiểu này chắc hum nào phải bố trí đi khám bác sỹ mất :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác này cũng giống em. Nhưng khác ở chỗ đây là năm đầu tiên sau khá nhiều năm em Valentine không có trong quỹ thời gian của em. Mở ra 1 kỷ nguyên của Độc lập - tự do. Dạo này em chẳng để ý đến gái gú j mới lại chứ. Cũng chẳng bao giờ nằm mơ :cheers: Kiểu này chắc hum nào phải bố trí đi khám bác sỹ mất :cheers:

Tiệu chứng này chắc là mới có dợ đây mà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em đề nghị là nên đy ăn Chym rán, em bik 1 hàng ngon cực ở chợ Ngô Sĩ Liên :cheers: ở đếy có cá bò rán, cá bò nướng, chym rán, nem chua rán, nem chua nướng

:cheers: ực, kể đến lại thèm hjx :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
em đề nghị là nên đy ăn Chym rán, em bik 1 hàng ngon cực ở chợ Ngô Sĩ Liên :cheers: ở đếy có cá bò rán, cá bò nướng, chym rán, nem chua rán, nem chua nướng

Ối giời ơi,

Đang nói chuyện Valentine lại dở chim cò ra nà thế lào nhẩy? Chán cái nhà bác lày quá, nàm mất cả hứng. Nần sau offline cho cái nhà bác lày đi chợ mới được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đề nghị sally_nho_be viết đơn tham gia hội CVE với Mũn và Ji, phải nói là quá hợp.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
em đề nghị là nên đy ăn Chym rán, em bik 1 hàng ngon cực ở chợ Ngô Sĩ Liên :cheers: chym rán...

y này nó dài gấp đôi và rộng gấp 3 i này. Thảo nào chị em thích chym này là phải. B)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
y này nó dài gấp đôi và rộng gấp 3 i này. Thảo nào chị em thích chym này là phải. :cheers:

Nhất là đối với bạn sally_nho_be. Đề nghị sally_nho_be viết đúng chính tả cho khỏi bị chọc quê. Hê hê..... :s_big: B) B)

Valentine bạn gái nên làm gì?

trong ngày14/2 nghe nói néu bạn bóp chặt người yêu mình và người yêy bạn cũng làm vậy với bạn trong vòng 14ph2giây liên tục thì 2 người vĩnh viễn ở bên cạnh nhau..hi hi :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

'Tonight I Celebrate My Love For You'

Ngày hôm nay là ngày Vallentine zoài - hit hit hit

Chúc các đôi đang yêu nhau và đã yêu nhau luôn luôn hạnh phúc bên nhau - Nhớ Hun nhau nhé :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhất là đối với bạn sally_nho_be. Đề nghị sally_nho_be viết đúng chính tả cho khỏi bị chọc quê. Hê hê..... B) B) B)

trong ngày14/2 nghe nói néu bạn bóp chặt người yêu mình và người yêy bạn cũng làm vậy với bạn trong vòng 14ph2giây liên tục thì 2 người vĩnh viễn ở bên cạnh nhau..hi hi :s_big:

úi zời, pác lại viết thiếu chế nài có khác j` viết sai chýnh tạ dư yem đâu :cheers: "trong ngày14/2 nghe nói nếu bạn bóp chặt cổ người yêu mình và người yêu bạn cũng làm vậy với bạn trong vòng 14ph2giây liên tục thì 2 người vĩnh viễn ở bên cạnh nhau..." cái nài á, giả vờ bóp chặt cổ có đc hem zị ta? hí hí yem còn nghe ng ta đồn nà , dẫn nhau lên tầng 33 gòy lắc vai ng thương, nhìn thẳng zô mắt ng ta vs ánh mắt rực nửa gòy nói dư lày: " I love U nên mới dẫn U lên đêy, bi rờ U có love I hem hay nà mún nàm xju nhân?" B) đó lãng mạn cực ky` hí hí :cheers: B)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Valentine dắt bạn gái đi cf chòi...:cheers:..ngồi ngắm sao, rồi đốt nến thơm sau đó là đeo nhẫn cho nàng..:cheers: đơn giản vậy thôi, còn chuyện j nữa thì chỉ có trăng sao mới biết .:s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhất là đối với bạn sally_nho_be. Đề nghị sally_nho_be viết đúng chính tả cho khỏi bị chọc quê. Hê hê..... :cheers: :s_big: B)

trong ngày14/2 nghe nói néu bạn bóp chặt người yêu mình và người yêy bạn cũng làm vậy với bạn trong vòng 14ph2giây liên tục thì 2 người vĩnh viễn ở bên cạnh nhau..hi hi :cheers:

Bác Tue_nv ơi,

Bóp chỗ nào hở bác, chứ bóp cổ thì chắc không được như ý đâu bác ạ. Thế nào cũng có một người VƠ BƠ bác ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác Tue_nv ơi,

Bóp chỗ nào hở bác, chứ bóp cổ thì chắc không được như ý đâu bác ạ. Thế nào cũng có một người VƠ BƠ bác ạ.

Hãy bóp đi bóp đi đừng ngại ngần.

Con lạy các cha để cho con iên tâm làm việc, các cha cứ bàn dầy con ức ko làm diệc được đâu !!!!!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo