Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

Các bài được khuyến nghị

down dc rùi,cảm ơn bạn nhìu,hay đấy

2 ông làm như ai cũng rành như mình lắm,ko chỉ cách down jì hết.hầu như dân Cad trên này ai cũng vậy,chỉ toàn chỉ sơ xài,sợ mất nghề hay sao ấy.....Hic hic

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Click vô địa chỉ trên. Đợi 1 chút rồi click vô "Click here to start download". Vậy thôi!

em dow được rồi , cảm ơn bác nhiều . Bác có bảng lệnh tắt dùng trong cad 3d không cho em với .

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em tải được rồi!Thank bác nhiều nhé!Em đang học vẽ cad 3d. :undecided: :bigsmile:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sao dạo này down ở Mediafire cứ đến 99% là nó không thể down đc tiếp nhỉ , A kay! :cheers:

Dễ thôi.Nếu bạn đang dùng IDM thì bạn pause nó lại rồi lại start.Cứ làm đi làm lại đến khi nào down đc thì thôi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
2 ông làm như ai cũng rành như mình lắm,ko chỉ cách down jì hết.hầu như dân Cad trên này ai cũng vậy,chỉ toàn chỉ sơ xài,sợ mất nghề hay sao ấy.....Hic hic

Lớn rồi chứ đâu còn nhỏ đâu mà phải móm từng muỗng cơm như thế ! người ta đã dọn sẵn rồi, tự mình lấy chén rồi tự múc đồ ăn đi chứ.....

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em chỉ down được 99% rồi dừng lại thôi. Bác xem lại đường linh hộ em nhé! Dù sao thì cũng cảm ơn bác nhiều!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

nhà tôi k có cad nên tôi down về mở ra thì nó hỏi mở cùng với cái gì.vậy làm sao để mở vậy bạn ơi.thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Dễ thôi.Nếu bạn đang dùng IDM thì bạn pause nó lại rồi lại start.Cứ làm đi làm lại đến khi nào down đc thì thôi.

Làm theo bạn chỉ dẫn roài mà vẫn ko dow đc j cả, hix.cầu chúa phù hộ cho...Amen

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

các bác down được 99% mà ngừng thì đừng dùng IDM nữa, đè ALT rồi click, để nó down chay, hoặc dùng IDM bản mới nhất thì ko bị.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nhà tôi k có cad nên tôi down về mở ra thì nó hỏi mở cùng với cái gì.vậy làm sao để mở vậy bạn ơi.thanks

pó tay. Tưởng có giáo trình CAD3D hay vậy mà mình bị lừa. Lần sau Amin xoá sổ những nick kiểu lừa đảo này đi để đỡ mất công. Vào đây tưởng có gì hay ho hoá ra ....Chán

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sao dạo này down ở Mediafire cứ đến 99% là nó không thể down đc tiếp nhỉ , A kay! :cheers:

bác down ở Mediafire mà dùng IDM thì chỉ được 99.99% thôi. bác dùng IDM bắt đuờng link rồi coppy cho một thằng khác chẳng hạn như flashget chẳng hạn! đảm bảo 100% là được. em cũng không hiểu là tại sao trang này lại chặn IDM nữa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay