Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
be_chanh

THÔNG BÁO HỌP MẶT DIỄN ĐÀN CADVIET

Các bài được khuyến nghị

Hiện nay diễn đàn CadViet đang thực hiện chương trình offline 3 miền Bắc-Trung_Nam để trao đổi thông tin bạn có thể truy cập vào nick skype : CadViet.B ; CadViet.T ; CadViet.N - Xin cảm ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tình hình là hôm qua thời tiết Hà Nội lạnh thấu xương và lại có mưa phùn nên chỉ có 6 thành viên tích cực nhất có mặt tham gia offline tăng 1 (tăng 2 và 3 thì có thêm Jikibo)

Sau đây là 1 vài hình ảnh mà mình chụp được về buổi offline ấm cúng ngày hôm qua.

Đây là 2 bạn mới tham gia offline lần đầu: từ trái qua là KEANMAYDIVANG, Ketxu và Phamngoctukts

• Vote tăng 7

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác phải chú thích rõ thêm là : bác mặc vest là bác Hoành,bác áo đen là bác Lâm, bác áo trắng có râu là bác Hiếu, bác phì phèo thuốc là bác Tú,còn ông chụp rất ăn ảnh là gp14 ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác phải chú thích rõ thêm là : bác mặc vest là bác Hoành,bác áo đen là bác Lâm, bác áo trắng có râu là bác Hiếu, bác phì phèo thuốc là bác Tú,còn ông chụp rất ăn ảnh là gp14 ^^

Còn "cô bé quàng khăn đỏ" là ai nhỉ ? :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:| Em k biết ạ.Hình như là thành phần đi kèm..Nghe đâu bẩu sắp được làm mối làm con rể bác Hiếu bên trái nên nó đi ké hay sao ấy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
:| Em k biết ạ.Hình như là thành phần đi kèm..Nghe đâu bẩu sắp được làm mối làm con rể bác Hiếu bên trái nên nó đi ké hay sao ấy

Úi zời, chú này đã mon men rùi kìa bác Hiếu =)), trước tiên là phải học làm thơ đã Ketxu ạh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Con lenovo thinkpad của bác nào vậy?Dùng con này cũng rất chi là ổn. Hic cuối năm lại mùa cưới, cưới xin nhiều cũng chẳng đi đuợc đâu, mấy lần off mà chưa lần nào đi đuợc cả hic.Lần sau phải cố gắng mới được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Úi zời, chú này đã mon men rùi kìa bác Hiếu =)), trước tiên là phải học làm thơ đã Ketxu ạh

THú thức với bác là cái này e k học được, vì nó là bẩm sinh mất rồi..Cứ tự nhiên là nó ra song thất lục bát thập nhị phân thôi ạ :">

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm qua đúng là vui, no, say quá....

Lần đầu tiên trên diễn đàn anh em cadviet miền Trung và miền Nam có cuộc nhậu trực tuyến được phát sóng từ đầu đến cuối và sẽ có nhiều tấm ảnh hot sẽ cập nhật cho bà con cô bác thưởng thức!!!

Đây là 2 tấm ảnh đầu tiên khai mào cho offline :

1. Giải khát, chúc mừng năm mới họp mặt Offline!!!

2. Cùng nâng ly trực tuyến cùng miền Trung :

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm qua đúng là vui, no, say quá....

Lần đầu tiên trên diễn đàn anh em cadviet miền Trung và miền Nam có cuộc nhậu trực tuyến được phát sóng từ đầu đến cuối và sẽ có nhiều tấm ảnh hot sẽ cập nhật cho bà con cô bác thưởng thức!!!

Đây là 2 tấm ảnh đầu tiên khai mào cho offline :

1. Giải khát, chúc mừng năm mới họp mặt Offline!!!

Bác Bình: "Này này chú kia, uống nhanh lên để bác làm chén thứ 2 chứ!"

Bác Hoài trông trẻ ra phết, hôm qua xem qua WC thấy hơi mờ mờ!

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lần đầu tiên trên NET: Đà Nẵng và TP. Hồ Chí Minh "nhậu online" suốt hơn 3 tiếng đồng hồ!

Vụ này phải cập nhật vào Những kỷ lục trên CADViet!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Địa điểm offline của miền Nam nhìn lạ lạ nha, cứ như trong 1 công trình thi công chưa hoàn thiện thì phải, phải chăng là nhà của thành viên nào???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Địa điểm offline của miền Nam nhìn lạ lạ nha, cứ như trong 1 công trình thi công chưa hoàn thiện thì phải, phải chăng là nhà của thành viên nào???

Mình ấn tượng nhất là cái màn chiếu! :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình ấn tượng nhất là cái màn chiếu! :D

Hề hề hề,

Cây nhà , lá của ông hàng xóm mà lị ?????

Quan trọng là cái ở trên màn chiếu ấy chứ, các bác thông cảm, miền Nam đang vận dụng tư tưởng chủ đạo của Đảng mà lị. Ai có chiếu dùng chiếu, ai có chăn dùng chăn, ai không có chiếu có chăn thì dùng ...... cái chi cũng được, miễn là phải thấy hình rõ chữ , có phải không các bác nhể......

Hề hề hề,....

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hề hề hề,

Cây nhà , lá của ông hàng xóm mà lị ?????

Quan trọng là cái ở trên màn chiếu ấy chứ, các bác thông cảm, miền Nam đang vận dụng tư tưởng chủ đạo của Đảng mà lị. Ai có chiếu dùng chiếu, ai có chăn dùng chăn, ai không có chiếu có chăn thì dùng ...... cái chi cũng được, miễn là phải thấy hình rõ chữ , có phải không các bác nhể......

Hề hề hề,....

Bác đúng là vẫn giữ được tinh thần "bộ đội Bác Hồ"! :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đây là quán kafe Bờ Sông , ăn uống nhậu, karaoke kết hợp. Do thiết kê dân giã đậm chất thiên nhiên, đó là chưa kể con đường dẫn vào cực kỳ ấn tượng :D)

he hé

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đây là quán kafe Bờ Sông , ăn uống nhậu, karaoke kết hợp. Do thiết kê dân giã đậm chất thiên nhiên mà. he hé

Quán kafe Bờ Sông phải đi bằng ca nô mới vào được, vào đến quán lại không uống kafe mà lại uống ông già chống gậy!

Offline xong các anh em cadviet miền Nam say quá nên cũng chống gậy giống ông già.... :D

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Quán kafe Bờ Sông phải đi bằng ca nô mới vào được, vào đến quán lại không uống kafe mà lại uống ông già chống gậy!

Offline xong các anh em cadviet miền Nam say quá nên cũng chống gậy giống ông già.... :D

Tết này ra bắc quyết nấu 50l rượu nếp quê hương, rinh vào TPHCM, mừng CADViet gặp mặt đầu xuân. Bác Bình thấy thế nào ạ ?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tết này ra bắc quyết nấu 50l rượu nếp quê hương, rinh vào TPHCM, mừng CADViet gặp mặt đầu xuân. Bác Bình thấy thế nào ạ ?

Hề hề hề,

Nếp Thái Bình xem ra cũng ra trò đây. Nhất trí chăm phần ...... mồi. Bác Văn Đương cứ yên trí, phen này có nhẽ chửa chống gậy chửa được về các bác nhể...

Quê hương chị Hai Năm tấn mà đã nấu rượu thì ắt hẳn không uống cũng say rùi. Vậy nên đề nghị Bác Sơn thửa sẵn mấy cái chõng tre là vừa bác ạ.....

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo