Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Mister_X

xin thu viện các chi tiết bằng sắt thép về cầu thang, lan can

Các bài được khuyến nghị

Chào các bạn. Mình có người bạn mới mở cửa hàng về gia công các chi tiết lan can, cầu thang bằng sắt, thép. Nên đang rất cần các mẫu hoa văn để khách hàng tham khảo. Do đó cậu ta đang rất cần thư viện về các chi tiết, hoa văn bằng sắt thép của lan can, cầu thang(càng nhiều càng tốt). Rất mong mọi người giúp đỡ, upload lên forum giúp mình. Xin cám ơn các bạn trước.

* P/s: Mong được bác Hoành và bemove giúp đỡ vì thực sự tôi thấy bác Hoành và anh bemove có rất nhiều Library hay và phong phú.

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Chào các bạn. Mình có người bạn mới mở cửa hàng về gia công các chi tiết lan can, cầu thang bằng sắt, thép. Nên đang rất cần các mẫu hoa văn để khách hàng tham khảo. Do đó cậu ta đang rất cần thư viện về các chi tiết, hoa văn bằng sắt thép của lan can, cầu thang(càng nhiều càng tốt). Rất mong mọi người giúp đỡ, upload lên forum giúp mình. Xin cám ơn các bạn trước.

* P/s: Mong được bác Hoành và bemove giúp đỡ vì thực sự tôi thấy bác Hoành và anh bemove có rất nhiều Library hay và phong phú.

Bạn download mẫu hoa sắt ở đây:

http://www.cadviet.com/download/11_Chi_tiet_cau_tao-1.html

• Vote tăng 11

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn download mẫu hoa sắt ở đây:

http://www.cadviet.com/download/11_Chi_tiet_cau_tao-1.html

Tuyệt vời !!! Rất cám ơn bác Hoành. <_< Đúng ra thì mình nên tìm kĩ càng hơn trước khi hỏi. Quả thực rất may mắn cho tôi khi được la member của Forum rất hay này. 1 Forum có nhũng Admin rất tâm huyết với diễn đàn. Tôi cũng sẽ cố gắng giới thiệu cho bạn bè biết đến diễn đàn này nhiều hơn và nguyện góp sức lực nhỏ bé của mình để diễn đàn luôn luôn phát triển. :cheers:

Ấn Thanks thôi. :lol:

• Vote tăng 9

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
anh ui cho em ? giải nén la j vậy anh. thanks cac bro

Trời!!!!!!!!!!

Thế này nhé:

- Khi bạn có 1 dữ liệu gì đó, nó có 1 dung lượng lớn. Bạn dùng 1 phần mềm nén lại để cho nó có dung lượng nhỏ hơn. (Phần mềm hay dùng là winrar, winzzip...). Với mục đích là Lưu lại, up lện mạng cho nhanh, lưu dữ liệu cho đỡ tốn bộ nhớ....

Khi dùng đến dữ liệu, ta phả EXtract cái file đã nén lại ra để dùng ( công đoạn này goịi là giải nén..

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@nguyenhoanh: bạn có thể gửi lại cho mình file 226 mẫu hoa sắt vào hòm thư nonhon_67@yahoo.com được không??? Link download trong thư viện của CADviet bị die mất rồi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Admin ơi! Cho em xin đường link file 226 mẫu hoa sắt vào hộp thư: ptuan.kts41@gmail.com luôn cho em dc ko em đang rất cần!cảm ơn anh nhiều! àh anh có chi tiết cad phòng karaoke ko cho em xin 1 mẫu tham khảo chút ạ!em cảm ơn trước nha!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Huynh nào có file 226 mẫu hoa sắt Huynh gửi vao mail cho Đệ với. lick trong diễn đàn không load đc.hic

nếu huynh có tuyển tập những mẫu cổng, cửa sắt thì Huynh send luôn cho đệ đc không? đệ đang rất cần.

Cảm ơn Huynh trước nhá.!

mail: sa0_bu0n.love@yahoo.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay