Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Nguyen Hoanh

Sứ vệ sinh Toto

Các bài được khuyến nghị

đúng là nhiều nhưng toàn là chi tiết phụ kiện với vòi. Chưa có chi tiết của xí, lababo và bồn tắm

• Vote tăng 32

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
đúng là nhiều nhưng toàn là chi tiết phụ kiện với vòi. Chưa có chi tiết của xí, lababo và bồn tắm

nhiều thế này down như thế nào để ko phải kick vào từng cái 1 nhỉ?có ai biết ko?

• Vote tăng 31

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nhiều thế này down như thế nào để ko phải kick vào từng cái 1 nhỉ?có ai biết ko?

Muốn dowload một lần nhiều file có thể dung phần mềm hổ trợ dowload Flashget. Nhấn phải chuột và chọn dòng "Dowload all with Flashget"

• Vote tăng 31

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Muốn dowload một lần nhiều file có thể dung phần mềm hổ trợ dowload Flashget. Nhấn phải chuột và chọn dòng "Dowload all with Flashget"

Mình thì không ưa thằng Plashget lắm, đang dùng IDM.có cách nào không bác.để lần sau có gặp trường hợp tương tự còn biết các xử lý.

• Vote tăng 31

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình thì không ưa thằng Plashget lắm, đang dùng IDM.có cách nào không bác.để lần sau có gặp trường hợp tương tự còn biết các xử lý.

Giống như Flashget , IDM cũng có chức năng tải file hàng loạt, nháy phải chuột vào 1 link chọn Download all link with IDM , trong danh sách hiện ra chọn tất cả các file ZIP rồi OK.

• Vote tăng 30

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Không ngờ lại có nhiều " Thổ dân " thế!

Thần tượng sụp đổ! A MEN, JESU MAN!

jêsuma. chúa lạy tui! các pác làm ơn cho tất cả vào 1 bản vẽ xong up lên là nhanh nhất.

cứ thế này với cho vô 1 fonder thì cũng mệt như nhau.:s_big:(

• Vote tăng 20

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Oạc bác nào có chi tiết cả cái bồn rửa tay + cái bồn đái (nam+ nữ) + cái hố xí (hiện đại + tự hoại) cho tớ xin với, hehe xin lỗi ko biết tên gọi của nó nên nói hơi thô ai biết thì mod giùm nhé ^^ Thanks

• Vote tăng 11

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay