Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
potter

Xin file bản vẽ thiết kế chùa-miếu hoặc các công trình tương tự

Các bài được khuyến nghị

Mình đang vẽ 1 bản thiết kế sơ bộ 1 cái nhà từ đường cho ông bác, kiến trúc cũng gần giống với chùa. đặc biệt là phần mái thiết kế giống mái của chùa cổ. Khổ nỗi không có tư liệu. Anh em nào có file đó thì share cho mình nhé, cám ơn nhiều. Email mình là: potter_8x@yahoo.com.vn

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình đang vẽ 1 bản thiết kế sơ bộ 1 cái nhà từ đường cho ông bác, kiến trúc cũng gần giống với chùa. đặc biệt là phần mái thiết kế giống mái của chùa cổ. Khổ nỗi không có tư liệu. Anh em nào có file đó thì share cho mình nhé, cám ơn nhiều. Email mình là: potter_8x@yahoo.com.vn

Có công trình này share cho bạn!

http://www.cadviet.com/upfiles/IN.rar

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thiết kế Từ đường nhà thờ họ, lăng mộ, khu tưởng niệm...

Với sự tôn nghiêm, vĩnh cửu, phong thủy hài hòa, thẩm mỹ đẹp...

Chúng tôi sẽ đem đến cho Quý vị sự hài lòng về những bản thiết kế của các công

trình: < LĂNG MỘ - NHÀ THỜ HỌ - KHU TƯỞNG NIỆM - ĐÌNH CHÙA...> Chuyền tải thông tin giúp cho các Quý vị góp phần tưởng nhớ và chi ân nguồn cội...

Chúng tôi, với đội ngũ Kiến trúc sư, nghệ nhân giầu kinh nghiệm thiết kế, thi công chế tác đá – gỗ… Thi công các công trình Văn hóa, tu bổ di tích Đình chùa, Miếu mao, Lăng tẩm, Nhà thờ họ, các khu khuôn viên tưởng niệm lăng mộ của gia đình, dòng họ...

Các công trình chúng tôi thiết kế, thi công nằm rải rác tại các Tỉnh, Thành phố trong cả nước, các nghĩa trang của Thành phố, Công viên Vĩnh Hằng, Lạc Hồng Viên.....

Hãy đến với chúng tôi để được giúp đỡ.

Kiến trúc sư: Ngô Mạnh Tân

Điện Thoại: 093.6667113

Imail: Kts_nmt@yahoo.com; Kts.nmt@gmail.com

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đề nghị chủ thớt delete thành viên ktsnmt đi.Đây là trang chia sẻ của cộng đồng dùng Autocad chứ không phải là nơi để quảng cáo!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn  ơi b

Bạn ơi . bạn có biết video cad nào dậy vẽ thiết kế đình chùa k? mình mới chuyển sang thể loại này thấy khó khó giúp mjh với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo