Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
vostro 1500

Phần mềm xem tuổi làm nhà và thước lỗ ban

Các bài được khuyến nghị

File excel về cách xem tuổi làm nhà. Tải lên cho các bạn cùng tham khảo nhé! Bạn muốn xem tuổi mình năm nào hợp, hướng nhà như thế nào chỉ cần sửa năm sinh, tên và hướng nhà rất đơn giản và dễ dùng chỉ với 1 file Exel gọn nhỏ.

Tác giả PhuongLam bên tuvankientruc

:s_dead: EM NÓ ĐÂY :s_dead:

mirror: http://www.cadviet.com/upfiles/3/xemtuoicatnhahuongnha.zip

• Vote tăng 24

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
File excel về cách xem tuổi làm nhà. Tải lên cho các bạn cùng tham khảo nhé! Bạn muốn xem tuổi mình năm nào hợp, hướng nhà như thế nào chỉ cần sửa năm sinh, tên và hướng nhà rất đơn giản và dễ dùng chỉ với 1 file Exel gọn nhỏ.

:s_dead: EM NÓ ĐÂY :s_dead:

Mình chẳng bao giờ mê tín. nhưng cũng down thử xem cho vui ^^

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:bigsmile: EM NÓ ĐÂY :bigsmile:

Hay quá ! Phen này mấy thầy địa chít với mình ! hehe.

Bác cho mình hỏi thêm về thước lỗ ban "Sao 0.9m vừa thuộc cung TẤN TÀI đồng thời lại thuộc cung THỐI TÀI !?

Ps: Lúc nào bác rảnh làm phiên bảng này mà dùng font Unicode thì tốt quá ! Mình muốn chép vào điện thoại đi khẻ CĐT lun ! hehe. cám ơn bác nhiều nhe !

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hay quá ! Phen này mấy thầy địa chít với mình ! hehe.

Bác cho mình hỏi thêm về thước lỗ ban "Sao 0.9m vừa thuộc cung TẤN TÀI đồng thời lại thuộc cung THỐI TÀI !?

Ps: Lúc nào bác rảnh làm phiên bảng này mà dùng font Unicode thì tốt quá ! Mình muốn chép vào điện thoại đi khẻ CĐT lun ! hehe. cám ơn bác nhiều nhe !

Trên diễn đàn hình như đã có phần mềm thước lỗ ban, cái này của bác đầy đủ hơn chút. Thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:cheers: EM NÓ ĐÂY :cheers:

Bạn vostro_1500 hướng dẫn mình sử dụng chút nhé? Mình thấy rất hay. Nhưng.........không biết sử dụng nó như thế nào cái phần kích thước ấy. Nó dùng để làm gì đó bạn?

Xin cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trong cuộc sống, nếu ta biết càng ít ta càng tự tin, nhưng khi lượng kiến thức của chúng ta đã nhiều hơn và đạt đến 1 mức độ nào đó thì sự tự tin đó hoàn toàn biến mất. Phong thủy cũng vậy. Trong phong thủy có nhiều điều mà rất khó có thể giải thích bằng khoa học, bảo tin thì do mỗi người, bảo không tin cũng do mỗi người. Thật khó để có thể nói 1 sự việc nào đó là đúng hay sai. Cũng như đến giờ chưa ai có thể chứng minh được câu "Nhân tri sơ tính bản thiện" hay "Nhân tri sơ tính bản ác" cả...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

s_dead.gifEM NÓ ĐÂY s_dead.gif

mirror: http://www.cadviet.com/upfiles/3/xemtuoicatnhahuongnha.zip

Cho mình hỏi chút là mình sinh năm 1987, Nam. mình xem trên 1 vài chỗ thì thấy hướng Bắc là sin khí nhưng mình xem bằng file excel này thì lại thấy nói hướng Bắc là hướng Tuyệt Mạng bạn xem giúp mình có đúng không

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay