Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
huyentran

CAFE TỐI THỨ 3

Các bài được khuyến nghị

Aloooooooooo các bác, các anh, các chị, các bạn, các em. Thay mặt Đảng, nhà nước, chính phủ, UBNDMTTQ... tôi trân trọng gửi tới quý vị lời mời cafê vào hồi 8h (20H) tối ngày 2-12-2008 (tức ngày 6/11 âm lịch) tại quán Quên(quen) gì đó ở Hồ Đắc Di, ai biết quán đó rồi thì đến trước, ai chưa biết thì đến sau... (tui cũng chưa biết). Sẽ có người đến sau cùng trả tiền. Loa loa loa...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Aloooooooooo các bác, các anh, các chị, các bạn, các em. Thay mặt Đảng, nhà nước, chính phủ, UBNDMTTQ... tôi trân trọng gửi tới quý vị lời mời cafê vào hồi 8h (20H) tối ngày 2-12-2008 (tức ngày 6/11 âm lịch) tại quán Quên(quen) gì đó ở Hồ Đắc Di, ai biết quán đó rồi thì đến trước, ai chưa biết thì đến sau... (tui cũng chưa biết). Sẽ có người đến sau cùng trả tiền. Loa loa loa...

Các bác Hà lội có cơ hội biết HT là chàng hay nàng rùi nhẻ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thì ra là vậy...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thế ra ở Bình dương không được mời hử bác, tiếc quá, tiếc tiếc quá, thèm quá, thèm thèm qua........ á.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thế ra ở Bình dương không được mời hử bác, tiếc quá, tiếc tiếc quá, thèm quá, thèm thèm qua........ á.

Ở Bình Dương có quán thịt chó ngon lắm bác ạ ? Ở chỗ Dĩ An gì đấy - gần nhà máy Toa xe. Hôm nào mời bác

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Từ sáng đến giờ chưa vào CadViet,ko ngờ vừa vào đã nhận được lời mời hấp dẫn quá.Tui xin đăng ký vào danh sách nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Từ sáng đến giờ chưa vào CadViet,ko ngờ vừa vào đã nhận được lời mời hấp dẫn quá.Tui xin đăng ký vào danh sách nhé

Các bác liên lạc với ADMIN nhá! Chả biết để làm gì nhưng hình như ADMIN bít đấy. Hị hị

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tối qua PC đã đến tuốt cả các quán cà phê ở Hồ Đắc Di . cơ mừ buồn quá chẳng thấy bóng hồng đâu cả! toàn nam giới không à .

kiểu này gọi là mời rơi mời vãi chớ không phải mời thật lòng!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tối qua PC đã đến tuốt cả các quán cà phê ở Hồ Đắc Di . cơ mừ buồn quá chẳng thấy bóng hồng đâu cả! toàn nam giới không à .

Có tin là JIKIBO cho HT leo cây ko hử? Bực mình quá. Trời thì lạnh mà chờ mãi ko thấy đến. 21h30 nt cái tin bảo ngủ quên. Hị hị, potay. cơm :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chắc có gays mà bác ko để ý đấy chớ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn HT là phụ lữ đấy. Tôi check ô`y, hàng họ đủ cả =))

Ồ ôi, đồ xấu xa độc ác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn HT là phụ lữ đấy. Tôi check ô`y, hàng họ đủ cả =))

Chết bác Ji rồi, kiểm tra điền thổ nhầm vị trí rồi nhá. Để Huyentran thắc mắc om lên kia kìa. Dám để Huyentran leo cây thì phải qua xóm bẩy cái tình mà ở thôi bác ơi. Lần sau thì nhớ đeo kính vào mà kiểm cho chắc nhá. Mắt mũi kèm nhèm, trời lại mưa rét tối om, khổ thân bác Ji thế chứ.

NHIỆT LIỆT ĐÓN CHÀO HAI CƯ DÂN MỚI GIA NHẬP XÓM THẤT ...... À BẨY TÌNH, JIKIBO VÀ .......

Ối giời ơi, nhiệt tình thế mà chả biết có đón được không?????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Từ ngày ngập lụt, bàn ghế nổi lềnh bềnh, tôm cá bơi lội tung tăng trong quán, em chưa quay lại đó ngồi 8->

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chết bác Ji rồi, kiểm tra điền thổ nhầm vị trí rồi nhá. Để Huyentran thắc mắc om lên kia kìa. Dám để Huyentran leo cây thì phải qua xóm bẩy cái tình mà ở thôi bác ơi. Lần sau thì nhớ đeo kính vào mà kiểm cho chắc nhá. Mắt mũi kèm nhèm, trời lại mưa rét tối om, khổ thân bác Ji thế chứ.

NHIỆT LIỆT ĐÓN CHÀO HAI CƯ DÂN MỚI GIA NHẬP XÓM THẤT ...... À BẨY TÌNH, JIKIBO VÀ .......

Ối giời ơi, nhiệt tình thế mà chả biết có đón được không?????

Quên đê, ai qua xóm 7 tình thì qua chứ Huyền Trân nhất định không nhá.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Quên đê, ai qua xóm 7 tình thì qua chứ Huyền Trân nhất định không nhá.

Ấy chết, bác Huyentran đừng nóng,

Là nhà em bảo bác Ji với cái bác đi khám điền thổ chung với bác ấy đấy chứ, khổ thế, văng chương không đầy cái lá mít nó tai hại thế. Bác chớ giận mà tổn hại đến rung nhan thì tội nhà em nó to lắm. Cười cái nào bác ơi, hề hề hề.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Từ ngày ngập lụt, bàn ghế nổi lềnh bềnh, tôm cá bơi lội tung tăng trong quán, em chưa quay lại đó ngồi 8->

Ơ mà cái thằng Mũn này bị de le te rồi mà.

Sao từ sau vụ cadviet bị trục trặc, tự nhiên lại thấy, hay là nó có nút "Undo"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ơ mà cái thằng Mũn này bị de le te rồi mà.

Sao từ sau vụ cadviet bị trục trặc, tự nhiên lại thấy, hay là nó có nút "Undo"

xụyt xụyt xuỵt

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

là Xờ uýt xuýt nặng xuỵt chứ còn dư lào nữa B)) ;:cheers:

Cả forum cadviet duy nhất chỉ có 1 người gọi em là Thằng Mũn, mà em biết người đấy là ai rồi :-"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

NỰA NĂM WA... NGƯỜI QUÊN CHỐN CŨ

TIẾNG GUITAR NĂM NÀO NHẮC NHỎM LỐI XƯA

___

1 LẦN UỐNG SAY Ở QUÁN QUEN, VỀ VỨT CẢ GIẦY Ở ĐẤY ...=.=... NHỚ CÓ 1 ANH ĐẸP ZAJ HAY HÁT BÀI GÌ ĐÓ CÓ CHỮ "ĐIÊN", NGỒI QUÁN QUEN CŨNG HAY MỖI TỘI TÊ CHÂN KINH KHỦNG VÀ GHÉT NHIỀU MÙI THUỐC LÁ. MÀ EM NHỚ LÀ QUÁN QUEN Ở ĐƯỜNG PHẠM NGỌC THẠCH RẼ VÀO CƠ MÀ SAO LẠI Ở HỒ ĐẮC DI NHỞ. ĂN SỮA CHUA ĐÁNH ĐÁ Ở ĐẾY CŨNG NGON, LẦN NÀO VÀO CŨNG LÀM VÀI CỐC HE HE

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ngày trước thì nó ở Phạm ngọc Thạch, jờ chuyển qua hồ đắc di ròai em ợ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ngày trước thì nó ở Phạm ngọc Thạch, jờ chuyển qua hồ đắc di ròai em ợ.

ô, sao giờ chăm lên cadviệt ê' , hay là lại theo đuôi em thía :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em xinh thế, theo đuôi cũng đâu có jì lạ

vs người xinh thì đuôi cũng xinh mờ ;:cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo