Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
ketxu

[Sharing] Đánh giá cá nhân về các mức trình độ CAD

Các bài được khuyến nghị

Tết nhất share lại bài trên diễn đàn anh em ném gạch cho vui

️  Bạn tự tin vào trình CAD của mình ? Cùng Ketxu đánh giá lại một chút nhé

️ Nhiều bạn không biết khi học CAD thì chúng ta học những gì ? Con đường ra sao ? Nếu tự học thì học những gì ?

️ Nhiều bạn hỏi mình Em vẽ CAD 1,2 năm rồi, muốn học CAD nâng cao ? Nhưng bạn đã có thể học được Nâng cao hay chưa thì chưa biết ? Bạn đang nằm ở đâu trong thang bậc những người vẽ CAD

Cũng có bạn hỏi lúc học Cơ bản thì học được gì ? Học nâng cao  là học gì ???

️ Vậy nên mình public phần chia sẻ 1 phần nội dung trong buổi Khai giảng lớp học này để các bạn tự trả lời các câu hỏi trên, tự tìm ra lộ trình hoặc tự đánh giá lại bản thân

️ Video chứa các mức đánh giá theo quan điểm cá nhân, có thể thay đổi theo thời gian và thực tế và có thể không hoàn toàn chính xác

Video có chứa các từ ngữ nhạy cảm vì khi dạy mình hay nói tục, các bạn dưới 16+ cân nhắc

Video chứa những lời mỉa mai các nhân vật hư cấu, anh em đừng chột dạ. Just funny ^^

Video chứa mặt lấc cấc nhưng mình quay bằng OBS nên trót để, k biết bỏ phần CAM đi ntn nên mình che đi một phần cho đỡ phản cảm

️  XEM XONG CÁC BẠN ĐÁNH GIÁ LẠI MÌNH Ở MỨC NÀO, ĐỂ LẠI CMT CHO MÌNH BIẾT NHÉ ^^

• Like 2
  • Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Vào lúc 11/2/2021 tại 18:30, ketxu đã nói:

️  XEM XONG CÁC BẠN ĐÁNH GIÁ LẠI MÌNH Ở MỨC NÀO, ĐỂ LẠI CMT CHO MÌNH BIẾT NHÉ ^^

Tuyệt vời! Cách mà Ket thiết kế bài học rất lạ và rất hay.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
3 giờ trước, Doan Van Ha đã nói:

Tuyệt vời! Cách mà Ket thiết kế bài học rất lạ và rất hay.

Chờ cả tết được bác Hạ khen là hơn cả lì xì rồi ^^

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vào lúc 11/2/2021 tại 18:30, ketxu đã nói:

️  Bạn tự tin vào trình CAD của mình ? Cùng Ketxu đánh giá lại một chút nhé

️ Nhiều bạn không biết khi học CAD thì chúng ta học những gì ? Con đường ra sao ? Nếu tự học thì học những gì ?

️ Nhiều bạn hỏi mình Em vẽ CAD 1,2 năm rồi, muốn học CAD nâng cao ? Nhưng bạn đã có thể học được Nâng cao hay chưa thì chưa biết ? Bạn đang nằm ở đâu trong thang bậc những người vẽ CAD

Cũng có bạn hỏi lúc học Cơ bản thì học được gì ? Học nâng cao  là học gì ???

️ Vậy nên mình public phần chia sẻ 1 phần nội dung trong buổi Khai giảng lớp học này để các bạn tự trả lời các câu hỏi trên, tự tìm ra lộ trình hoặc tự đánh giá lại bản thân

️ Video chứa các mức đánh giá theo quan điểm cá nhân, có thể thay đổi theo thời gian và thực tế và có thể không hoàn toàn chính xác

Video có chứa các từ ngữ nhạy cảm vì khi dạy mình hay nói tục, các bạn dưới 16+ cân nhắc

Video chứa những lời mỉa mai các nhân vật hư cấu, anh em đừng chột dạ. Just funny ^^

Video chứa mặt lấc cấc nhưng mình quay bằng OBS nên trót để, k biết bỏ phần CAM đi ntn nên mình che đi một phần cho đỡ phản cảm

Tâm huyết và chịu khó quá. Chúc em năm mới gặt hái nhiều thành công, cống hiến cho diễn đàn ngày càng phát triển mạnh và bền vững. 
Chúc bác @Doan Van Ha sức khoẻ dồi dào và chúc toàn thể anh em gặp nhiều may mắn, thành công và hạnh phúc.

• Like 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo