Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
trungkien_hatangdothi

Lời chúc giáng sinh tới tất cả Ae CADVIET

Các bài được khuyến nghị

Chúc các Ae CADVIET nhà ta :

Ai đã có vợ thì hạnh phúc bên vợ

Ai đã có con thì hạnh phúc bên vợ và con

Ai chưa có vợ thì hạnh phúc bên người yêu

Ai chưa có người yêu thì hạnh phúc bên "đối tượng"

Ai chưa có đối tượng thì hạnh phúc bên bạn bè "đồng cảnh ngộ"

Ai xa nhà thì hạnh phúc online với người thân....... :cheers:

Nghiêm cấm : những bác nào đã có vợ rồi cấm "bồ" "bịch" trong ngày này. ông bà tã đã có câu "1 ngày nhịn là 364 ngày lành mà" :s_big:

Thôi thì sắp tết rồi tiện đây xin chúc Ae năm mới 2009 An khang thịnh vượng gặp chuyện như ý. :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Thế còn chị em thì không được chúc HẢ?

Hề hề , các chị e thì đã đi với các anh e rồi còn cần gì phải chúc nữa.Nhưng mà thôi cứ gởi lòi chúc tới các chị e vậy:

Chúc toàn thể chị e CADVIET ngày hôm nay sẽ được các anh e tặng 1 món quà mà các chị e vẫn hằng "mơ ước " , chúc các chị e :

Hạnh phúc bên người mình yêu

Ấm áp bên gia đình

Quây quần cùng bè bạn

Và .....gì đó ... :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tháng 12. Khí trời se lạnh. Những tia nắng trong ngày cũng dịu dàng ấm áp hẳn. Một năm lại sắp trôi qua làm tâm hồn ta xao động, háo hức đón mừng Giáng Sinh và nôn nao chờ đợi Tết. Giáng Sinh là mùa của yêu thương. Cứ đến những ngày này, mọi người lại “siêng” nắm tay nhau bước ra đường, “siêng” nghĩ đến nhau với những tình cảm đằm thắm, chân thành, chuẩn bị quà cho người thân, bạn bè, nhớ đến những kỷ niệm xưa cũ và hy vọng cho một tương lai tươi sáng… :cheers:

Trong không khí rộn ràng tất bật, ở một góc yêu thương, nhẹ nhàng và lắng đọng trên Cad Việt này, xin gửi đến mọi người lời chúc mừng một mùa Giáng Sinh an lành, hạnh phúc bên gia đình và người thân, và một năm mới tràn ngập niềm vui và may mắn :s_big: !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tháng 12. Khí trời se lạnh. Những tia nắng trong ngày cũng dịu dàng ấm áp hẳn. Một năm lại sắp trôi qua làm tâm hồn ta xao động, háo hức đón mừng Giáng Sinh và nôn nao chờ đợi Tết. Giáng Sinh là mùa của yêu thương. Cứ đến những ngày này, mọi người lại “siêng” nắm tay nhau bước ra đường, “siêng” nghĩ đến nhau với những tình cảm đằm thắm, chân thành, chuẩn bị quà cho người thân, bạn bè, nhớ đến những kỷ niệm xưa cũ và hy vọng cho một tương lai tươi sáng… :s_big:

Trong không khí rộn ràng tất bật, ở một góc yêu thương, nhẹ nhàng và lắng đọng trên Cad Việt này, xin gửi đến mọi người lời chúc mừng một mùa Giáng Sinh an lành, hạnh phúc bên gia đình và người thân, và một năm mới tràn ngập niềm vui và may mắn :s_big: !

Cảm ơn chị Happyfeet về những bài viết rất âm áp. CHị cho e hỏi cái trong bức ảnh chụp ở cuối quyển ân phẩm CADVIET có 3 có gái rất "sinh đẹp" đứng ngay hàng đầu thì chị là người đứng vị trí naò thế ạ ( cấm không được từ chối câu hỏi này nhé ,coi như làm quàn giáng sinh cho anh e Cadviet :cheers: )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cảm ơn chị Happyfeet về những bài viết rất âm áp. CHị cho e hỏi cái trong bức ảnh chụp ở cuối quyển ân phẩm CADVIET có 3 có gái rất[/b] "sinh[/b] đẹp" đứng ngay hàng đầu thì chị là người đứng vị trí naò thế ạ ( cấm không được từ chối câu hỏi này nhé ,coi như làm quàn giáng sinh cho anh e Cadviet :cheers: )

Ơ thế Trung Kiên đã có ấn phẩm zòi hở, thế thì sung sướng quá zòi còn đòi cái gì nữa? (Mọi người ở đây dài hết cả cổ mà còn chưa thấy gì đây nài :s_big: )

_ coi như làm quàn giáng sinh :s_big: => Không biết quàn là cái chi :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nhân dịp Giáng Sinh và năm mới, em cũng xin chúc anh chị em Cadviet nhà mình:

+ Được Thanks thật nhiều (khoảng vài trăm lần gì đó).

+ Biết lệnh Adcenter.

+ Vào nhóm “Moderator”

Nói chung là thông thái như bác Nguyễn Hoành chẳng hạn!

Chúc Cadviet ngày càng lớn mạnh và cùng nhau học tập, chia sẻ kinh nghiệm thật nhiều!

Năm tới này lại phát hành ấn phẩm nữa cho thỏa lòng mong mỏi của mọi người.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Happyfeet vẫn chưa trả lời câu hỏi của trungkien_hatangdothi nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mọi người hạnh phúc cùng Noel

Cadviet vui tươi chờ năm mới

Tôi đây mỉm cười cầm ấn phẩm

Hạnh phúc tràn dâng lên diễn đàn

Noel - Năm mới vài điều chúc :

Một chúc Noel lòng ấm áp

Hai chúc Cadviet mãi vững bền

Ba chúc các mem nhiều bài tốt

Bốn chúc anh em Cad vững nghề

Năm chúc người mới luôn phát triển

Sáu chúc mem post ngày càng hăng

Bảy chúc Admin luôn khỏe mạnh

Tám chúc các Mod mãi online

Chín chúc năm sau còn ấn phẩm

Mười chúc năm tới hẹn offline

Lời chúc tôi đây xin tạm dừng

Còn nhiều điều , đợi ngừời sau chúc . :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chiều 5h đi làm về,gọi mấy thằng bạn cung fcanhr ngộ đi nhậu, cafe cà pháo, xem VN đá

ko bít thế là khổ hay sướng

:cheers:

các bác thấy thế nào..

Bác ơi! Em khác bác tí.

Gọi cho vợ làm vài món.

Kêu mấy thằng cùng phòng về nhà.

Vừa tránh được cái lạnh lại vui nữa.( Vợ khỏi nghi ngờ.....)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác ơi! Em khác bác tí.

Gọi cho vợ làm vài món.

Hê hê, cho ké một giò.........

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ơ thế Trung Kiên đã có ấn phẩm zòi hở, thế thì sung sướng quá zòi còn đòi cái gì nữa? (Mọi người ở đây dài hết cả cổ mà còn chưa thấy gì đây nài :s_big: )

_ coi như làm quàn giáng sinh :s_big: => Không biết quàn là cái chi :s_big:

Ấy chết quên mất, "quàn" là cái "quà" ấy mà e quen nhanh nhẩu đoảng rồi mà, cứ vội là hay thêm "n" đằng sau :s_big: . Cái chị Happy này dù sao thì e cũng ở gần nhà bác Hoành mấy năm nay thế mà chị lai không có quàn gì cho e cả, trong cái ảnh ở ấn phẩm đấy chắc chắn có 2 người đó là "Happyfeet" và "conlonbay" nhé..hế hế

Chiều 5h đi làm về,gọi mấy thằng bạn cung fcanhr ngộ đi nhậu, cafe cà pháo, xem VN đá

ko bít thế là khổ hay sướng

các bác thấy thế nào..

Sướng, mình chỉ thic mỗi thế này..thích nhất là đá bóng thê mà cứ phải " đèo bòng" khổ vậy đấy. thôi hôm nay đến nhà vợ xem bóng đá vậy :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác ơi! Em khác bác tí.

Gọi cho vợ làm vài món.

Bạn lại thiếu món rồi!Không nhớ sao. Kêu mấy anh em vác con laptop ra, bắc ghế ngồi, cứ hễ thấy con virus nào ló đầu ra là dùng đũa kẹp cổ rồi bỏ vào nồi lẩu nhắm rượu.

Vừa béo, vừa bổ lại ngồi xem Việt Nam đá banh thì nhất quả đất!

Nhân dịp Giáng Sinh về năm mới cận kề!Thân gửi đến toàn bộ các anh chị em diễn đàn Cadviet lời chúc sức khỏe dồi dào, gia đình hạnh phúc, sung túc tài lộc, vững bước công danh, năm mới an lành, tràn đầy nhiệt huyết, đến với cadviet, hăng hái góp bài, cùng nhau tiến bộ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn lại thiếu món rồi!Không nhớ sao. Kêu mấy anh em vác con laptop ra, bắc ghế ngồi, cứ hễ thấy con virus nào ló đầu ra là dùng đũa kẹp cổ rồi bỏ vào nồi lẩu nhắm rượu.

Vừa béo, vừa bổ lại ngồi xem Việt Nam đá banh thì nhất quả đất!

Nhân dịp Giáng Sinh về năm mới cận kề!Thân gửi đến toàn bộ các anh chị em diễn đàn Cadviet lời chúc sức khỏe dồi dào, gia đình hạnh phúc, sung túc tài lộc, vững bước công danh, năm mới an lành, tràn đầy nhiệt huyết, đến với cadviet, hăng hái góp bài, cùng nhau tiến bộ!

Sự hiện diện của các bác là niềm vinh hạnh của gia đình em.

Em chiêu đãi bác SONCAD món lẩu virus :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay