Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
tieuhongthuy

Tôi mới nghiên cúư về autocad . help me!!!

Các bài được khuyến nghị

như vậy thì chung chung lắm . Anh chị nào có thể đưa ra cụ thể một số phương thức không ạ

Cơ bản nhất là mua quyển sách Cad về đọc và biết về các lệnh. Chỗ nào chưa hiểu lên diễn đàn hỏi. Học hỏi thêm các mẹo từ các topic của diễn đàn. Vẽ nhanh và đẹp phải do một quá trình tự học, tham khảo để đúc rút ra kinh nghiệm. Không thể một sớm một chiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
như vậy thì chung chung lắm . Anh chị nào có thể đưa ra cụ thể một số phương thức không ạ

Chính vì đề nghị của bạn rất chi là "chung chung", nên không thể trả lời "riêng riêng" được! Bạn thông cảm nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn đã vẽ thử 1 số lệnh chưa? Bất cứ phần mềm nào cũng có phím F1 trợ giúp; đừng sợ tiếng Anh cứ đọc từ từ ko hiểu thì tra tự điển. Khi bí thì hỏi Cadviet:

1. Vào Google gõ 1 câu hỏi về AutoCad rồi gõ tiếp / Cadviet.com sẽ tìm ra câu giải đáp.

2. Lập newtopic và nêu câu hỏi chi tiết và cụ thể (cái này đòi hỏi phải làm mói sinh chiện) về vấn đề mình bị tẻn tò là có người giúp ngay.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo