Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Hung.com

CÁCH TẠO CHỮ 3D

Các bài được khuyến nghị

Xin các bác chỉ dùm em cách tạo chữ 3D (từ chữ A-->Z) . ( từ trước tới giờ em làm nó 1 cách rất thủ công là tạo 1 dòng tex sau đó dùng lệnh PL vẽ theo đường viền của dòng chữ đó rồi dùng lệnh EXT kéo nó lên ). XIN CÁC BÁC CHỈ GIÁO em cảm ơn rất nhiều (em dùng cad2004)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Xin các bác chỉ dùm em cách tạo chữ 3D (từ chữ A-->Z) . ( từ trước tới giờ em làm nó 1 cách rất thủ công là tạo 1 dòng tex sau đó dùng lệnh PL vẽ theo đường viền của dòng chữ đó rồi dùng lệnh EXT kéo nó lên ). XIN CÁC BÁC CHỈ GIÁO em cảm ơn rất nhiều (em dùng cad2004)

Trời ơi! ko biết em đã viết bài lày mấy nhần rồi! Anh hãy vào chức năng tìm kiếm thấy liên!

Để tìm kiếm bài viết này em đã vào...Top 10 thành viên của cadviet > View Member Profile của bác NguyenHuyHoang >>> chọn bài viết bất kỳ >>>> Ấn vào dấu * >>> chọn các trang bất kỳ trong trang:

The Member::: nguyenhuyhoang ::: It received a Total from: 268 thanks >>> Sẽ thấy bài viết:

CHỮ 3D TRONG AUTOCAD

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=3621

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn dùng lệnh txtexp để phá vỡ text sau đó extrude.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trời ơi! ko biết em đã viết bài lày mấy nhần rồi! Anh hãy vào chức năng tìm kiếm thấy liên!

Để tìm kiếm bài viết này em đã vào...Top 10 thành viên của cadviet > View Member Profile của bác NguyenHuyHoang >>> chọn bài viết bất kỳ >>>> Ấn vào dấu * >>> chọn các trang bất kỳ trong trang:

The Member::: nguyenhuyhoang ::: It received a Total from: 268 thanks >>> Sẽ thấy bài viết:

CHỮ 3D TRONG AUTOCAD

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=3621

Cảm ơn bạn Haanh đã chỉ dẫn dùm mình . Chúc bạn thành công trong cuộc sống :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn dùng lệnh txtexp để phá vỡ text sau đó extrude.

Bạn ơi sao lệnh này ko mình thực hiện ko được vậy :s_big: xin bạn chỉ giúp mình kĩ hơn đi nha !!! Cảm ơn bạn nhiêu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn ơi sao lệnh này ko mình thực hiện ko được vậy :s_big: xin bạn chỉ giúp mình kĩ hơn đi nha !!! Cảm ơn bạn nhiêu

Bạn chuyển qua 3d khung nhin TOP ,mới thực hiện được lênh txtexp, sau đó ban chuyển qua khung nhin phối cảnh (southwest chang hạn) rồi extrude, chúc bạn thành công.

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo