Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Lương Xuân Hậu

Lỗi khi copy từ thư viện vào bản ve

Các bài được khuyến nghị

Tui sử dụng Cad để TK chưa đc lâu lắm nên còn nhiều cái chưa bit,a e chỉ dùm nhé. Khi copy một số mẫu trong thư viện Cad xang bản vẽ của mình thì khi view lên để chuẩn bị in thì thấy khung bản vẽ xuất hiện các dòng chữ : produced by an autodesk educational product. Muốn bỏ nó di thì làm thế nào,a e ai bit chỉ mình với. Xin đa tạ(xin gửi tạm một bản phác thảo lên để a e cùng sử hộ)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Tui sử dụng Cad để TK chưa đc lâu lắm nên còn nhiều cái chưa bit,a e chỉ dùm nhé. Khi copy một số mẫu trong thư viện Cad xang bản vẽ của mình thì khi view lên để chuẩn bị in thì thấy khung bản vẽ xuất hiện các dòng chữ : produced by an autodesk educational product. Muốn bỏ nó di thì làm thế nào,a e ai bit chỉ mình với. Xin đa tạ

bạn hãy sử dụng chức năng tìm kiếm của diễn đàn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bạn hãy sử dụng chức năng tìm kiếm của diễn đàn.

mình nghĩ cái này có thể là do khi ng tạo thư viện đó đã đặt lệnh gì đó khi in nhưng ko thể tìm ra dc.Nếu dc U chỉ dẫn cho m cách bỏ nó di cái.Mình có gủi một bản phác thảo wa lên,a e xem thủ hộ mình với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mình nghĩ cái này có thể là do khi ng tạo thư viện đó đã đặt lệnh gì đó khi in nhưng ko thể tìm ra dc.Nếu dc U chỉ dẫn cho m cách bỏ nó di cái.Mình có gủi một bản phác thảo wa lên,a e xem thủ hộ mình với

bạn đừng nghĩ gì cả,

hãy dùng chức năng tìm kiếm.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tui sử dụng Cad để TK chưa đc lâu lắm nên còn nhiều cái chưa bit,a e chỉ dùm nhé. Khi copy một số mẫu trong thư viện Cad xang bản vẽ của mình thì khi view lên để chuẩn bị in thì thấy khung bản vẽ xuất hiện các dòng chữ : produced by an autodesk educational product. Muốn bỏ nó di thì làm thế nào,a e ai bit chỉ mình với. Xin đa tạ(xin gửi tạm một bản phác thảo lên để a e cùng sử hộ)

Bác Hoành nói hơi gọn, bạn tìm với dòng chử: produced by an autodesk educational product bằng chức năng tìm kiến trên diển đàn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác Hoành nói hơi gọn, bạn tìm với dòng chử: produced by an autodesk educational product bằng chức năng tìm kiến trên diển đàn.

Cám ơn,mình đã tìm đc rùi nhưng hình như cách này hơi kỳ công. Liệu có cách nào hay hơn ko bạn, m thấy có ng làm đc nhưng m ko kịp học, hu..hu

Cám ơn ng a e

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

lấy từ thư viện vào thi có gì khó nhỉ? chỉ cần Ctrl + C rồi Ctrl + V bình thường là được thôi. Theo tôi bạn nên xem lại File của thư viện có vấn đề gì không. Dùng phím Tab để chuyển đổi của sổ nhé khi coppy nhe.( quyetnd17 gmai.com)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
lấy từ thư viện vào thi có gì khó nhỉ? chỉ cần Ctrl + C rồi Ctrl + V bình thường là được thôi. Theo tôi bạn nên xem lại File của thư viện có vấn đề gì không. Dùng phím Tab để chuyển đổi của sổ nhé khi coppy nhe.( quyetnd17 gmai.com)

Đây đâu pahỉ là vấn đề copy và dán.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ctrt+P >> bỏ dấu ở hộp kiểm Plot stamp on

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có huynh nào biết cách xóa dòng chư "produced by an autodesk educational product " không chứ sử dụng chức năng tìm kiếm trên diễn đàn cũng đâu có được. :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay