Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
caothanhks

CÁC BÁC TEAM CADVIET Ở HUẾ ĐÂU RỒI NHẢ???

Các bài được khuyến nghị

Em xin tự giới thiệu. Em tên là Cao Kim Thành.Năm nay em 25t tròn thiếu mấy tháng.

Em làm ở công ty TNHH NN 01 TV Quản lý đường bộ & Xây dựng công trình TT Huế. Đc: A135 PHẠM VĂN ĐỒNG - TP HUẾ

Em xin tạo TOPIC này mong các bác trong diễn đàn CADVIET ở Huế có thể giao lưu, gặp gỡ, giúp đỡ lẫn nhau trong công việc, cũng như học tập. Cùng nhau trao đổi kinh nghiệm.Lâu lâu có những buổi SMALL OFFLINE nhẹ ở quán cafe nào đó.Cùng nhau tranh luận các vấn đề nan giải mà các bác gặp phải trong tuần hay trong tháng.Mong các bác ủng hộ cho em.

Còn đây là chân dung của em nè.Bác nào tham gia thì UP ảnh lên luôn nha.Để sau này có ra đường gặp nhau mà chào nữa chứ kaka!

Cái này em chụp khi năm 2006:

Cái này em mới chụp năm nay trong lúc vô Đà Nẵng thăm các thầy ở Khoa XDDD&CN trường ĐH BK Đà Nẵng:

(Em chụp với thầy: ĐẶNG HƯNG CẦU. Tổ trưởng bộ môn Thi Công - Khoa XDDD&CN - ĐHBK Đà Nẵng)

MONG CÁC BÁC THAM GIA CÀNG ĐÔNG CÀNG VUI NHA!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Tôi ở Đà Nẵng thì có được tham gia ké không caothanhks ơi?

Đà Nẵng cũng gần huế mà. Nên OKIE hết.

Sắp tới 20/11 em có vô trường Bách Khoa Đà Nẵng dự lễ 20/11 với thầy cô trong khoa XDDD&CN. nếu các bác ai có học trường đó thì nhớ ghé trường dự cho vui nha.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
oa!

anh Thành Kut3 thế :leluoi:)

Có gì đâu mà bạn quá khen hic! Mình học ra tàn tạ vậy à.

Mong các bác cộng đồng CADVIEt ở huế hãy nhanh chân đăng ký rồi chúng ta sẽ tổ chức một buổi OFF tại quán cafe nào đó à nghen...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hình như cộng đồng CADVIET ở Huế không có ai à???

Sao chả thấy nhiệt tình gì hết vậy???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hình như cộng đồng CADVIET ở Huế không có ai à???

Sao chả thấy nhiệt tình gì hết vậy???

Theo tui bạn nên quảng bá hình ảnh CADViet tới cộng đồng anh em sử dụng CAD ở Huế ví dụ như: Tại cơ quan bạn làm, đối tác của công ty bạn, các công ty thiết kế xây dựng, các bạn sinh viên,... lúc đó cụm từ "Hình như cộng đồng CADVIET ở Huế không có ai à??? " sẽ không còn đúng nữa.

Chúc bạn thành công

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Theo tui bạn nên quảng bá hình ảnh CADViet tới cộng đồng anh em sử dụng CAD ở Huế ví dụ như: Tại cơ quan bạn làm, đối tác của công ty bạn, các công ty thiết kế xây dựng, các bạn sinh viên,... lúc đó cụm từ "Hình như cộng đồng CADVIET ở Huế không có ai à??? " sẽ không còn đúng nữa.

Chúc bạn thành công

he hé

Cảm ơn bạn đã góp ý cho mình

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình là sơn,hiện đang học năm thứ 4 đại học kiến trúc hà nội.mình không phải là người huế nhưng mình rất yêu cố đô.mình đang cần 1 ít tài liệu về quy hoạch thành phố huế(có file cad càng tốt)_

bạn nào giúp mình được không.năm sau vào huế,có dịp hội ngộ xin đa tạ

email:sonbeoday_hehe@yahoo.com.vn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay