Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
tuanvu

mất dòng command ơ cuối màn hinh cad

Các bài được khuyến nghị

chào mấy sư huynh ! cho em hỏi em dung cad 2007 nhưng trong quá trình dùng vô tình tắt mất dòng command ở dưới màn hình mà giờ này em không biết lấy lại bằng cách nào có ai biết cách lấy lại chi giúp em với. cảm ơn nhiều nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
chào mấy sư huynh ! cho em hỏi em dung cad 2007 nhưng trong quá trình dùng vô tình tắt mất dòng command ở dưới màn hình mà giờ này em không biết lấy lại bằng cách nào có ai biết cách lấy lại chi giúp em với. cảm ơn nhiều nha

Bạn thử nhấn tổ hợp phím Ctrl+9 xem sao?

• Vote tăng 6

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cho mình hỏi chúc đi cách tạo lệnh tắt trong autocad 2007 như thé nào ?mình muốn đổi lệnh : ch (change) thành lệnh : v mặc dù mình đã xóa lệnh :v (view) trong đó rồi nhưng nó vẫn không hiểu mấy lệnh khác thì mình đổi bình thường được vậy có bác nào chỉ giúp mình cách làm lệnh đó không chỉ giúp mình với . cảm ơn nhiều nha.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cho mình hỏi chúc đi cách tạo lệnh tắt trong autocad 2007 như thé nào ?mình muốn đổi lệnh : ch (change) thành lệnh : v mặc dù mình đã xóa lệnh :v (view) trong đó rồi nhưng nó vẫn không hiểu mấy lệnh khác thì mình đổi bình thường được vậy có bác nào chỉ giúp mình cách làm lệnh đó không chỉ giúp mình với . cảm ơn nhiều nha.

Bạn thử dùng lệnh reinit thử xem sao. Chúc bạn vui

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

MinhSu chỉ cần để con trỏ chuột ở góc trái ngay tại dòng command click trái chuột và di chuyển tới vị trí theo yêu cầu là được. 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

vậy làm cách nào để dòng command dưới cái dòng layout với model vậy anh....giao diện cad của em nó bị ở trên :(

chuyển về autocad classic, mọi cái đều về định dạng chuẩn luôn bạn à

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo