Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
neweng

Cách tạo thư viện cad

Các bài được khuyến nghị

neweng    0

Chào các bác,

Mấy ngày qua em đã nghiên cứu rất nhiều nhưng vẫn ko thể tạo cho riêng mình một thư viện từ các hình đã có (có lẽ do trình độ hơi bị hạn chế)

Có lẽ trên Diễn đàn đã có nói nhưng mình tìm không thấy, rất mong các bác có thể hướng dẫn giúp em vấn đề này hoặc có thể gởi em đường link đã đề cập trong diễn đàn.

Cảm ơn các bác rất nhiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
quyennv01    12
Chào các bác,

Mấy ngày qua em đã nghiên cứu rất nhiều nhưng vẫn ko thể tạo cho riêng mình một thư viện từ các hình đã có (có lẽ do trình độ hơi bị hạn chế)

Có lẽ trên Diễn đàn đã có nói nhưng mình tìm không thấy, rất mong các bác có thể hướng dẫn giúp em vấn đề này hoặc có thể gởi em đường link đã đề cập trong diễn đàn.

Cảm ơn các bác rất nhiều.

Bạn sử dụng tool palettes. bạn đánh lệnh tp nó hiện ra thanh công cụ đó.rồi bạn mày mò nghiên cứu nhé.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
neweng    0
tạo block sau đó bấm ctr+f2 rùi nhấp phải chọn chuyển ra parret, tiếp nhấn ctr+f3

WOW Cách của bác đơn giản nhưng hay wá, nhưng có cách nào để mình có thể giữ đc những cái mình đã tạo ra nếu phải cài lại cad????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo