Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
khoabao

Không mở được autocad 2007 trên win7

Các bài được khuyến nghị

khoabao    0

mấy bửa nay e làm có mỗi việc cài autocad 2007 mà mãi ko được, nản quá các bác ơi, mở lên nó có thông báo thế này (file e gởi).Bác nào biết nguyên nhân vì sao trả lời giúp e với ạ. thanks!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
hoainam1    3

tick vào Don't show this message again rồi run program thử xem.

Còn nếu không được thì bạn tháo ra cài lại, ghí chú quan trọng là copy file trong thư mục crack vào thư mục cài đặt trước khi chạy CAD lần đầu tiên. Tóm lại bạn làm từng bước như trong hướng dẫn đó

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
khoabao    0

Híc. vật lộn mãi mới cài được cad 2007 mà chỉ dùng được 30 ngày :( , hình như phải mua serial number mới thì mới dùng được lâu phải ko các bác. Bác nào tinh thông tư vấn hộ e cái.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vientom    0

Em cũng bị tình trạng cài đặt được autocad 2007 trên win 7 và cũng xài đc một khoảng thời gian ngắn ngủi rùi cũng ko mở đc nữa, anh em nào xem hình co biết lỗi gì không và chỉ bảo tiểu đệ với.  

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hantinhsaycad    378

Híc. vật lộn mãi mới cài được cad 2007 mà chỉ dùng được 30 ngày :( , hình như phải mua serial number mới thì mới dùng được lâu phải ko các bác. Bác nào tinh thông tư vấn hộ e cái.

Em cũng bị tình trạng cài đặt được autocad 2007 trên win 7 và cũng xài đc một khoảng thời gian ngắn ngủi rùi cũng ko mở đc nữa, anh em nào xem hình co biết lỗi gì không và chỉ bảo tiểu đệ với.  

Gỡ bò bằng :Total Uninstaller  

Hoặc Uninstaller để gỡ. Nếu Vẫn ko được thì

+ Bạn vào start --> run --> regedit --> tìm tất cả những khoá có tên autocad thì bạn xoá sạch đi.

+ Win thôi

Và đọc kỹ hướng dẫn trước khi ...cài và Crack không thiếu bất cứ thao tác nào

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay