Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
trinhxuanhoa

Cài cad bị lỗi

Các bài được khuyến nghị

Mình cài cad2008, 2007 trên máy tính xách tay, cấu hình ổn, nhưng máy cứ báo lỗi. Dòng báo lỗi: "This is 32-bit autocad2008. It can not be installed on 64-bit Windows." Mình đã thử chỉnh độ phân giải màn hình nhưng vẫn không ăn thua j cả. Mong a e chỉ giúp hộ với. Cảm ơn nhiều nha!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình cài cad2008, 2007 trên máy tính xách tay, cấu hình ổn, nhưng máy cứ báo lỗi. Dòng báo lỗi: "This is 32-bit autocad2008. It can not be installed on 64-bit Windows." Mình đã thử chỉnh độ phân giải màn hình nhưng vẫn không ăn thua j cả. Mong a e chỉ giúp hộ với. Cảm ơn nhiều nha!

thử máy khác xem sao, mình thấy cài trên win vista 32 bit thì bình thường, còn của bạn thì chưa rõ (64 bit ?)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bình thuờng thôi mà bạn hiền. Lấy cái đĩa Vista cài lại win đi, ai đời xài 64 bit làm gì, không những cad mà còn nhiều cái không cài được lắm. Hi hi. Chúc bạn thành công :mellow:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Máy không đòi hỏi 32bit hay 64 bit nhưng đĩa setup windows của bạn là bản 64bit...mua đĩa VIsta( hoặc XP..) bản 32bit nhé..

nói thật : vào hàng đĩa cd hỏi Vista 32bit có khi nó nghĩ mình là thằng ngu :mellow:)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo