Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
asuka74

xin bản vẽ kỹ thuật của hộp giảm tốc 2 cấp nón trụ

Các bài được khuyến nghị

asuka74    2

ae vẽ hộ mình hay có link bản vẽ các chi tiết 1, 2, 34, 37 với. e sắp phải bản vẽ cho bài tập lớn rồi mà ko biết vẽ thế nào :((

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
phamthanhbinh    3.123

Hề hề hề,

Bản vẽ đã có rồi, vậy không hiểu bạn cần gì nữa??? Vẽ hộ ư?? Vậy bạn sẽ làm gì khi người khác vẽ hộ bạn??? Chơi, cười khẩy hay ......chửi người ta ngu???

Bạn sẽ trả lời giáo viên ra sao khi họ hỏi những vấn đề có liên quan đến bản vẽ này của bạn ???

Đây là bài tập lớn, một trong những việc bạn phải thực hiện trong quá trình học tập của bạn, vậy mà bạn không muốn làm thì bạn đi học làm gì cho nó khổ vậy???

Nếu đã không muốn học nữa thì nên kiếm việc khác phù hợp với bản năng và ý thích của bạn sẽ tốt hơn nhiều.

Nếu còn muốn học thì hãy mở cái bản vẽ ấy ra và tìm hiểu xem cái gì mình đã biết và cái gì mình chưa biết. Cái chưa biết thì có thể hỏi để học, còn cái đã biết thì hãy mần thử coi nó ra răng hay ra lợi.. . Hỏi thì có thể hỏi thầy, hỏi bạn, hỏi ..... người yêu và có thể hỏi cả những người "không yêu". Hỏi để biết và mần chứ không phải hỏi để cho ....... oai. và cũng không phải hỏi để yêu cầu làm hộ.

Nếu hòan toàn chưa biết gì thì nên học lại từ những bài đầu tiên về vẽ kỹ thuật và chi tiết máy cũng như các môn học có liên quan như sức bền vật liệu, nguyên lý máy....... bởi quá trình học của bạn từ trước đến giờ là một quá trình vô ích lãng phí và chả thu được kiến thức gì.

Chúc bạn ..... trượt môn học này.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo