Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
vanduong

TPHCM - Cafe đi !

Các bài được khuyến nghị

Danh sách tham dự :

1. Vanduong

2. Phamthanhbinh

3. SONCAD

4. Tuan_thietkedien

5. Cadviet244

6. miennui_tomo3d

7. kisimaquai2001

8. MANHHUNGXDA

9. Leolas

10. Thiep

11. Trang 0902 68 96 68

12. hotruonggiang

13. hiepquang

14.

...

Khách mời danh dự :bác vbao, bác Hapyfeet, bác nguyenhuyhoang, bác TheHiep, bác vndsperados, bác Trinhhien (cadviet244) :cheers:

Sáng mai em đên Cafe Miền Đồng Thảo trước đặt chỗ ( :cheers: ) và căn dặn mấy em Xinh Xinh (.. :cheers: ..) đứng cổng đón các bác CADViet nha.

@ bác Trang : Số điện thoại đẹp quá (bác mời cả cộng sự bác đi lun cho Zui nhé :cheers: )

Hề hề, xin lỗi các bác nha,

Bữa qua, do có chuyện đột xuất phải bay ngay sang Nhơn Trạch để giải quyết mà không kịp hồi báo cho ban tổ chức. Hề hề, xin tạ lỗi các bác vào dịp khác vậy.

Thế bác Vanduong hôm qua có kiếm được em Xinh xỉnh xình xinh nào không mà chửa thấy post ảnh lên nhể, nhớ quá nhớ quá, hề hề.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hề hề, xin lỗi các bác nha,

Bữa qua, do có chuyện đột xuất phải bay ngay sang Nhơn Trạch để giải quyết mà không kịp hồi báo cho ban tổ chức. Hề hề, xin tạ lỗi các bác vào dịp khác vậy.

Thế bác Vanduong hôm qua có kiếm được em Xinh xỉnh xình xinh nào không mà chửa thấy post ảnh lên nhể, nhớ quá nhớ quá, hề hề.

Cảm ơn bác maquai chọn cái quán Miền Đông Thảo. Ối dời ơi, người đâu mà đông quá, hỏi không ai biết nhóm CadViet ngồi đâu, cũng không ai đón chào. Thiep chỉ nhớ khuôn mặt của bác phamthanhbinh mà bác đi vắng thôi chịu. Ngồi uống cafe một mình đôi khi cũng có thú vị của nó, cũng như muốn ngắm trăng sao ở thành phố làm sao mà thú vị bằng ở miền quê hay trên rừng được!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cảm ơn bác maquai chọn cái quán Miền Đông Thảo. Ối dời ơi, người đâu mà đông quá, hỏi không ai biết nhóm CadViet ngồi đâu, cũng không ai đón chào. Thiep chỉ nhớ khuôn mặt của bác phamthanhbinh mà bác đi vắng thôi chịu. Ngồi uống cafe một mình đôi khi cũng có thú vị của nó, cũng như muốn ngắm trăng sao ở thành phố làm sao mà thú vị bằng ở miền quê hay trên rừng được!

Hôm qua do quán Miền ĐỒng Thảo đông quá :cheers: , nên anh em phải chuyển sang quán DU MIÊN uốn cafe tham gia gồm 6 bác ( :cheers: )

Sau đó hội tụ 4 bác (mỗi bác 5 :cheers: Chai Sài Gòn ) tại 45 Phan Đăng Lưu - nhậu thịt Ngựa , ... :cheers: ngon lém

......................................................

Ui thực sự xin lỗi bác thiep quá :unsure: Do công tác chuẩn bị chưa đưọc tốt :unsure: nên một số anh em, mình không thể liên lạc để confirm lại địa điểm đuợc -Bác SONCAD đã phê bình rùi :wacko:

....................................................

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm qua do quán Miền ĐỒng Thảo đông quá :cheers: , nên anh em phải chuyển sang quán DU MIÊN uốn cafe tham gia gồm 6 bác ( :cheers: )

Sau đó hội tụ 4 bác (mỗi bác 5 :cheers: Chai Sài Gòn ) tại 45 Phan Đăng Lưu - nhậu thịt Ngựa , ... :cheers: ngon lém

......................................................

Ui thực sự xin lỗi bác thiep quá :unsure: Do công tác chuẩn bị chưa đưọc tốt :unsure: nên một số anh em, mình không thể liên lạc để confirm lại địa điểm đuợc -Bác SONCAD đã phê bình rùi :wacko:

....................................................

Tên này tổ chức kém quá, viết kiểm điểm đê!!!!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Danh sách tham dự :

1. Vanduong

2. Phamthanhbinh

3. SONCAD

4. Tuan_thietkedien

5. Cadviet244

6. miennui_tomo3d

7. kisimaquai2001

8. MANHHUNGXDA

9. Leolas

10. Thiep

11. Trang 0902 68 96 68

12. hotruonggiang

13. hiepquang

14.

...

Khách mời danh dự :bác vbao, bác Hapyfeet, bác nguyenhuyhoang, bác TheHiep, bác vndsperados, bác Trinhhien (cadviet244) :cheers:

Sáng mai em đên Cafe Miền Đồng Thảo trước đặt chỗ ( :cheers: ) và căn dặn mấy em Xinh Xinh (.. :cheers: ..) đứng cổng đón các bác CADViet nha.

@ bác Trang : Số điện thoại đẹp quá (bác mời cả cộng sự bác đi lun cho Zui nhé :cheers: )

Xin lỗi và cám ơn vanduong nhiều, hôm nay mới vào đây đọc được tin này, tiếc quá mất 1 chầu cafe he he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

lâu quá klhông lên diễn đàn nên không tham gia được với các bác hẹn dịp khác em sẽ đi với mọi người.

@anh Sơn khi nào có độ bác alo cho em với nhé, dạo này buồn đời quá nên chắcphải tham gia với anh em cho đỡ buồn :cheers:.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo