Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
CUONG20051982

Xem các lệnh đã thực hiện

Các bài được khuyến nghị

Có ai biết chỉ giúp mình vấn đề này: Giờ mình có một bản vẽ đã đóng rồi mà khi mở lại mình muốn xem các lệnh đã thực hiện ở lần vẽ trước đó thì có được không vậy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Có ai biết chỉ giúp mình vấn đề này: Giờ mình có một bản vẽ đã đóng rồi mà khi mở lại mình muốn xem các lệnh đã thực hiện ở lần vẽ trước đó thì có được không vậy.

nếu chưa đóng bản vẽ lại thì có thể xem đuợc .F2 ( view history) cáh này thuwòng được các thầy cô môn tin ứng dụng xem bài hoc sinh khi đi thi , còn nếu đã tắt bản vẽ rồi mà mở lại chắc không thấy đâu, anh hỏi để làm gì nhỉ :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình muốn hỏi câu này vì mình có làm việc với một số chuyên gia nước ngoài thì thấy họ có những lệnh cũng như những thao tác vẽ khá hay mà không phải lúc nào cũng hỏi và quan sát họ làm được, nên nếu có thể làm được điều này thì tốt quá.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chu tắt bản vẽ đi rồi thì làm sao coi được các lệnh đã thực hiện được, chỉ có bản vẽ đang hiện hành mới làm được việc đó thôi.Nếu muốn chắc thì hỏi mấy anh bên autocad việt nam xem có trương trình nào để làm được việc đó không?

Mà không biết bản hỏi để làm gì thế sao giống mấy ông thầy dạy cad của tui hồi sưa hay sài quá :bigsmile:.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình muốn hỏi câu này vì mình có làm việc với một số chuyên gia nước ngoài thì thấy họ có những lệnh cũng như những thao tác vẽ khá hay mà không phải lúc nào cũng hỏi và quan sát họ làm được, nên nếu có thể làm được điều này thì tốt quá.

Bạn thử dùng Keyloger xem sao.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
xuantran15 có thể nói rõ hơn về lệnh này và cách sử dụng được không? Thanks!!!!!!!!!

Đấy không phải lệnh mà là trình theo dỏi thao tác bàn phím. Muốn biết về hắn thì tốt nhất vào google tìm. Thời đại bây giờ nên trang bị cho mình kỹ năng tìm kiếm tránh các câu hỏi lặp lại.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

nếu chưa tắt cad thì ấn phím mũi tên lên xuống cũng OK nhanh mà ko cần F2

với cách này bạn cũng có thể thực hiện lại lệnh cũ mà ko cần gõ lại lệnh

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo