Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
pantric_nopo

mẫu hồ sơ dự thầu tư vấn thiết kế

Các bài được khuyến nghị

Bác nào có mẫu hồ sơ dự thầu tư vấn thiết kế bên XD không cho em xem với , em đang làm mà bí quá. Cảm ơn cả nhà.

Hồ sơ dự thầu theo mình biết bao gồm : hồ sơ năng lực, hồ sơ kĩ thuật, trong hồ sơ kĩ thuật thì bao gồm bản vẽ kĩ thuật, thuyết minh, dự toán, và một số giấy tờ liên quan.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hồ sơ dự thầu theo mình biết bao gồm : hồ sơ năng lực, hồ sơ kĩ thuật, trong hồ sơ kĩ thuật thì bao gồm bản vẽ kĩ thuật, thuyết minh, dự toán, và một số giấy tờ liên quan.

Em biết cái đó rồi bác ơi, nhưng em cần file mẫu để dùng luôn cơ chứ em không có khả năng biên soạn đâu bác à . Anh em nào có cho mình xem vớei .thank cả nhà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

HSDT ko cần bản vẽ đâu, chỉ là thuyết minh chung về phương pháp thiết kế, biểu tiến độ công việc, chứ làm jì có thời gian mà vẽ ra. Cái chính là nhân sự phải "khủng", kinh nghiệm, năng lực phải có, còn điểm kỹ thuật chỉ là tương đối, thằng nào dám vỗ ngực bảo là ta giỏi nhất. Điểm kỹ thuật cũng có thang đấy, nhưng cái thang đó cũng chỉ là tương đối, kỹ càng ra thì cãi nhau vì nó không phải rõ ràng như 1+1=2.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo