Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
chuong3

cách hiệu chỉnh DIM style manager

Các bài được khuyến nghị

chào mọi người.mình mới học cad,mình đang băn khoăn cách chọn (dim style manager) có bạn nào biết cách chọn như thế nào ko VD;lines text..........tương ứng với các tỷ lệ khác nhau

tiện thể bạn nào biét up lips vào cad bảo m luôn

thanks các bạn nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
chào mọi người.mình mới học cad,mình đang băn khoăn cách chọn (dim style manager) có bạn nào biết cách chọn như thế nào ko VD;lines text..........tương ứng với các tỷ lệ khác nhau

tiện thể bạn nào biét up lips vào cad bảo m luôn

thanks các bạn nhiều

Diều đầu tiên là bạn phải dựng 1 cái tỉ lệ chuẩn cho DIM mà mình dùng rồi từ đó. Rồi từ đó làm thêm các tỉ lệ khác dựa trên cái đó mà khai chiển ra.

còn đây la cach up lsp vô cad: http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=16459

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Diều đầu tiên là bạn phải dựng 1 cái tỉ lệ chuẩn cho DIM mà mình dùng rồi từ đó. Rồi từ đó làm thêm các tỉ lệ khác dựa trên cái đó mà khai chiển ra.

còn đây la cach up lsp vô cad: http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=16459

ý mình la rõ ràng hơn cơ ví dụ như cách chọn lines,text.... cụ thể như thế nào.còn áp líp thì mình biết rùi

thanks bạn nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ý mình la rõ ràng hơn cơ ví dụ như cách chọn lines,text.... cụ thể như thế nào.còn áp líp thì mình biết rùi

thanks bạn nhiều

bạn đẻ lại hom thư mình gưi co bạn 1 bản ve để bạn tham khảo nhé. tại mạng mấy hôm nay mình không upload lên được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bạn đẻ lại hom thư mình gưi co bạn 1 bản ve để bạn tham khảo nhé. tại mạng mấy hôm nay mình không upload lên được

hòm thư cua minh :duongvanchuong.hau@gmail.com

thanks bạn nhiều

ban cho níc mình để thi thoảng anh em giao luu. ok

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hòm thư của mình : dungtran.hexagon@yahoo.com

Bạn gửi cho mình 1 bản với nhé !

thanks bạn nhìu !!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo