Đến nội dung

Hình ảnh

Chúc mừng sinh nhật,

• Please log in to reply
712 replies to this topic

#301 nataca

nataca

biết lệnh adcenter

• 712 Bài viết
Điểm đánh giá: 553 (tốt)

Đã gửi 26 April 2009 - 07:50 PM

Ôi hum nay là sinh nhật Bác Tue_NV. Chúc bác có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống. Và đặc biệt thay mặt các anh em Cadviet cám ơn bác về những bài viết thật bổ ích. Chúc bác sang tuổi mới sẽ viết thêm nhiều bài viết hay, hay, hay hơn nữa...
Kính bác 1 ly :(
  • 1

#302 gp14

gp14

DO TUAN GIAP

• Moderator
  • 1860 Bài viết
Điểm đánh giá: 1120 (rất tốt)

Đã gửi 26 April 2009 - 10:21 PM

Chúc mừng sinh nhận bác Tuệ. Chúc bác luôn vui vẻ và thành công với những dự định của mình. :( :(
Úi chết quên mất, em đang bị rượu nó hành, hẹn bác hôm khác vậy :(
  • 1

#303 vanduong

vanduong

biết lệnh adcenter

• Validating
  • 1383 Bài viết
Điểm đánh giá: 536 (tốt)

Đã gửi 27 April 2009 - 08:51 AM

CHúc Mừng Sinh nhật Anh Tue_NV. Chúc bác có những giây phút vui vẻ trên CADViet và ngây ngất trong những lời chúc của anh em
  • 1

#304 Lương Xuân Hậu

Lương Xuân Hậu

biết lệnh ddedit

• 299 Bài viết
Điểm đánh giá: 156 (tàm tạm)

Đã gửi 27 April 2009 - 09:32 AM

Chúc mừng SN bác Tuệ, chúc bác thêm một tuổi mới có nhiều niềm vui mới
  • 1
Hạnh phúc gì bằng những đêm đông
Ta bôi DEP rồi đắp chăn đi ngủ
Đời SV nghèo cơm ko đủ
Nên nhiều khi ngủ để quên đời

#305 huong259

huong259

biết lệnh refedit

• 596 Bài viết
Điểm đánh giá: 350 (khá)

Đã gửi 27 April 2009 - 09:34 AM

Chúc anh Tue_NV

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

..............

Em Trần Hà Anh

Chúc mừng sinh nhật bác TUE_VN . Chúc bác thêm tuổi mới gặp nhiều may mắn dồi dào sức khoẻ!

Bác có cảm nhận được những lời chúc của Em Trần Hà Anh k?
  • 1

#306 vanhaz

vanhaz

Chưa sử dụng CAD

• 1 Bài viết
Điểm đánh giá: 1 (bình thường)

Đã gửi 27 April 2009 - 12:24 PM

Chúc mừng sinh nhật Pac Tue-NV. Chúc Pac thành công thành đạt có nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống!
Có món quà nào ko dùng Pac cứ nhận nhé! Gửi cho em xin he he he. Người ta tặng cứ nhận Pac ạ từ chối ngay gặp người kỹ tính họ dễ tự ái lắm.
  • 1

#307 Tue_NV

Tue_NV

KS Võ Quang Tuệ

• Moderator
  • 4296 Bài viết
Điểm đánh giá: 3804 (đỉnh cao)

Đã gửi 27 April 2009 - 01:59 PM

Chúc mừng sinh nhật Pac Tue-NV. Chúc Pac thành công thành đạt có nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống!
Có món quà nào ko dùng Pac cứ nhận nhé! Gửi cho em xin he he he. Người ta tặng cứ nhận Pac ạ từ chối ngay gặp người kỹ tính họ dễ tự ái lắm.

Cảm ơn bạn thật nhiều. Cảm ơn mọi người thật nhiều.
Mình nghĩ rằng bạn thoclep sẽ không tự ái đâu. Vì mình đã có những lời chúc thật tốt đẹp dành cho bạn ấy. Nhưng nếu bạn ấy có tự ái thì Tue_NV cũng đành chịu mà thôi cũng chẳng biết làm cách nào khác cả. Vì một khi đã có những lời hứa với người bạn đời của mình thì dẫu có chết cũng phải làm cho tròn lời hứa đó, dẫu hoàn cảnh như thế nào đi nữa. Món quà của bạn ấy hấp dẫn thật đấy nhưng mình không dám nhận đâu.
Người ta nói rằng : một lần mất tín thì vạn lần mất tin. Thiết nghĩ câu đó thật là đúng. Nếu bạn là con gái bạn sẽ cảm thấy như thế nào? Có thích lấy một người chồng hay trăng hoa hay không? Có thích lấy một người chồng trước mặt mình thì ừ ừ gật gật nhưng sau lưng lại không đàng hoàng tí nào? Tue_NV không thể làm một con người như thế. Mong bạn thông cảm.
Chúc bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc thật nhiều.

Chúc mừng sinh nhật bác TUE_VN . Chúc bác thêm tuổi mới gặp nhiều may mắn dồi dào sức khoẻ!

Cảm ơn bạn nhiều lắm.
Tuy mình không đọc được dòng chữ của Ha Anh. Nhưng mình cảm thấy ấm cúng lắm, và luôn cảm nhận được bạn ấy luôn dành thật nhiều tình cảm bạn bè dành cho mình và bản thân Tue_NV cũng luôn mong muốn cho Hà Anh mọi điều tốt đẹp nhất, hạnh phúc nhất.
  • 2

#308 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6007 Bài viết
Điểm đánh giá: 3113 (tuyệt vời)

Đã gửi 27 April 2009 - 02:34 PM

Cảm ơn bạn thật nhiều. Cảm ơn mọi người thật nhiều.
Mình nghĩ rằng bạn thoclep sẽ không tự ái đâu. Vì mình đã có những lời chúc thật tốt đẹp dành cho bạn ấy. Nhưng nếu bạn ấy có tự ái thì Tue_NV cũng đành chịu mà thôi cũng chẳng biết làm cách nào khác cả. Vì một khi đã có những lời hứa với người bạn đời của mình thì dẫu có chết cũng phải làm cho tròn lời hứa đó, dẫu hoàn cảnh như thế nào đi nữa. Món quà của bạn ấy hấp dẫn thật đấy nhưng mình không dám nhận đâu.
Người ta nói rằng : một lần mất tín thì vạn lần mất tin. Thiết nghĩ câu đó thật là đúng. Nếu bạn là con gái bạn sẽ cảm thấy như thế nào? Có thích lấy một người chồng hay trăng hoa hay không? Có thích lấy một người chồng trước mặt mình thì ừ ừ gật gật nhưng sau lưng lại không đàng hoàng tí nào? Tue_NV không thể làm một con người như thế. Mong bạn thông cảm.
Chúc bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc thật nhiều.
Cảm ơn bạn nhiều lắm.
Tuy mình không đọc được dòng chữ của Ha Anh. Nhưng mình cảm thấy ấm cúng lắm, và luôn cảm nhận được bạn ấy luôn dành thật nhiều tình cảm bạn bè dành cho mình và bản thân Tue_NV cũng luôn mong muốn cho Hà Anh mọi điều tốt đẹp nhất, hạnh phúc nhất.

Chào bác Tue_NV,
Do bận việc nên giờ mới vào diễn đàn. Mong bác thông cảm cho sự chậm trễ này. Kính chúc bác một sinh nhật vui hơn mọi sinh nhật trước vì có thêm những người bạn mới. Chúc bác luôn dồi dào sức khỏe, đẻ thêm nhiều lisp để mọi người được học thêm.
Về lời chúc của bác Haanh, mình mạo muội nhận xét như vầy, đúng sai có bác ấy làm chứng:
1/- Dấu ";" là một ký tự thường được dùng trong lisp để giúp người viết lisp có thể tự kiểm tra và hiệu chỉnh lisp của mình cho thật chuẩn, thật hay. Bác là người dùng lisp nhiều nên bạn ấy muốn tặng bác thêm nhiều nhiều cái dấu ";" này, ngõ hầu bác viết thêm được nhiều lisp hay hơn nữa.
2/- Dấu ";" trong văn chương được dùng để ngăn cách những cụm từ có chung ý nghĩa, ngỏ hầu giải thích cho sáng thêm cái ý của người viết. Ở đây bác Haanh dùng nhiều dấu ";" như vậy chứng tỏ bác ấy muốn gửi tới bác nhiều nhiều lời chúc với cùng một ý nghĩa là chúc mừng sinh nhật bác nhưng nội dung cụ thể thì rất khác nhau mà bác ấy thấy khó có thể kể hết được. (Bác này vốn có tài sưu tầm mà).
Ấy là cái thiển ý của mình như vậy, nhỡ có sai thì mong các bác cho xin hai chữ "ĐẠI XÁ" nhé.
Một lần nữa chúc bác vạn sự bằng an.
  • 2
Chúc các quý Anh trên diễn đàn luôn khỏe, đẻ thêm được nhiều thứ để mót.

#309 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6007 Bài viết

Đã gửi 27 April 2009 - 02:40 PM

Lần đầu tiên tham gia vào topic này. Mở hàng Chúc mừng sinh nhật bác Tue_NV bằng món quà ấn tượng:
Hình đã gửi
Chúc bác có một đêm sinh nhật thật vui vẻ!

Hê hê,
Bác này đúng là mất mùa thật rồi. Tặng được người mà, có mấy bộ quần áo còn giữ lại làm vốn. Lép quá, lép quá. Bữa sau bác có tặng món gì thì cố gắng chọn món mấy mẩy một tí bác nhé, lép thế này khổ thân người nhận lắm bác ơi.
  • 0

#310 haanh

haanh

biết lệnh adcenter

• 2875 Bài viết
Điểm đánh giá: 1554 (rất tốt)

Đã gửi 27 April 2009 - 10:38 PM

Cảm ơn bạn nhiều lắm.

Tin nhắn không gửi

Thư ngỏ gửi anh...!
Lá thư thứ 1
Anh... ơi!
Anh lại hiểu lầm em
Thêm một lần anh ạ
Lần này thứ bao nhiêu
Chắc anh ko nhớ được
Xin anh hãy bình tâm
Về những lời em viết
Sao anh ko nhận ra???

Anh có nhớ một lần
Em đã hát tặng anh
Anh bảo là anh đã
cảm nhận được rồi mà???

Trời ơi!
Em ko dám
Nghĩ xấu về ai đâu
Với anh càng ko thể
Vì em đã hiểu anh

Em đã gửi lời nhắn
đến riêng anh một lần
Sao anh chẳng hồi âm
Để em mong chờ mãi
Em mong anh nghĩ lại

Rằng thì em đã viết
Chỉ dành riêng cho anh:
Đừng coi là quan trọng
những cái không 'trọng quan".
Hãy tập trung học tập
Kiếm kiến thức cho mình
Hãy học cách chấp nhận
những điều chẳng đợi mong
Hãy rèn luyện thư giãn
cười cả trong lúc buồn"

Em viết hết cho anh
Những lời em muốn nói
Em đã nhờ gió thổi
Và cả mây bay nửa
Gửi đến anh những lời
Mong được anh chia sẻ
Anh có nhận được ko???

Em kể cho anh nghe
những nỗi buồn em gặp
Và cả những khó khăn
mà em đang vướng phải
Anh có nhận được ko???

Sao anh ko hồi âm???
Để em mong khắc khoải???
Trong mơ em đã nhận
Được lời khuyên của anh
Khỏi cần nghĩ ngợi gì
Cứ Delete là xong

Em: Trần Hà Anh

Anh T ơi! Ngày…
em mong anh hãy hiểu và thông cảm với hoàn cảnh của em mấy ngày hôm nay. Anh thấy em là con người như thế nào??? Em muốn biết được thông tin từ anh vì trên diễn đàn này em thấy là người gần gũi qua các bài viết trao đổi trên diễn đàn , em coi anh như người thân trong gia đình em mới hỏi. Em tham gia diễn đàn để học tập và thư giãn.
Thế mà ……………………………..
……………………………………...
Nhiều lúc em thấy cô đơn giữa biển người.
Em chỉ muốn cho diễn đàn là nơi học tập thư giãn của tất cả mọi người anh có hiểu cho
lòng em hay không ???
Em cảm nhận được điều anh đã hiểu lầm em. Em hay trêu chọc anh chắc anh giận em lắm phải không???
anh không giận em sao anh lại gọi em là CHỘ. Hôm ấy em giận anh lắm cả đêm em không ngủ được vì ấm ức anh có biết
không???
Em ghét anh lắm ghét cay ghét đắng ứ. Em định ứ thèm viết bài hỏi anh ứ thèm Reply bài
viết của anh nhưng rồi em lại viết lại trêu chọc anh….
Bằng hành động anh đã chứng minh cho em hiểu anh là người chân thành vị
tha em tin anh, quý trọng anh, em coi anh như người anh trong gia đình của em. Em tin
tưởng và hi vọng anh sẽ là người bạn tốt của em trên diễn đàn CADViet.
@ Kính gửi : Anh Tue_NV : Người ta bảo khách nhớ nhà hàng chứ nhà hàng có bao giờ nhớ khách . Anh thấy có đúng ko???
Em chỉ là khách vãng lai, nhỡ độ đường vào quán của anh xin cốc trà đá, làm sao anh nhớ em được phải không anh???
Em đã viết tin nhắn để gửi anh, viết thật vội viết xong thì em lại ko dám gửi.

Vì lý do:
Anh biết em ít tuổi hơn anh sao anh lại viết tin nhắn trên diễn đàn cho em là:
“Chào haanh và anh Tuệ xin kính chúc haanh và gia đình, người thân của bạn dồi dào sức khỏe, thật hạnh phúc, có nhiều niềm vui, vạn sự như ý.
Anh Tuệ”

Em chỉ viết cho anh duy nhất hai tin nhắn thôi: 1 tin em gửi trên diễn đàn 1 tin em lưu trong máy của em.
Chào tạm biệt anh, em mong được đọc và được trao đổi với anh về các bài viết của anh về đề tài mới mẻ trên diễn đàn.
Kính chúc Anh chị Tue_NV vui, khỏe, hạnh phúc trăm năm. Kính chúc gia đình và người thân của anh chị được an khang thịnh vượng.
Chào tạm biệt anh! Hen gặp anh trong các bài viết trên diễn đàn! Có gì ko phải trong những ngày qua mong anh thông cảm đừng giận em , tội nghiệp.

Em : Trần Hà Anh

Bạn chộ xem bài viết trên của mình đã trình bày lệnh Scale 1 chiều kết hợp với lệnh 'cal ở trên rồi mà.
Sao :( ? Chộ thấy không? Bài viết thứ 4 tính từ trên xuống dưới đó.
Đừng nói với mình là mắt bạn bị so le đấy nhé.
:( :( :(

Em vui mừng cười mỏi răng với cái tên CHỘ được bác vinh danh cho em!
Bác cho em biết nghĩa của từ này được ko???

Nói như vậy thì em Chộ chưa sử dụng lệnh Laydel rồi.
Bạn hãy tải file của bạn ptlong04x1 về và sử dụng lệnh Laydel theo cách trên của mình tức khắc bạn sẽ có câu trả lời và sẽ hiểu rõ bản chất của vấn đề hơn.
Chúc em Chộ thấy được điều mình cần tìm nhé. :cheers:

Cho em CHỘ hỏi 1 phát:
Khi :" Layer1 và Layer2 bị xoá." Thì hai đứa con của hai layer tức là thằng đoạn thẳng đoạn thẳng được sinh ra bởi layer 1 và thằng đoạn thẳng được sinh ra bởi layer 2 ai nuôi???

"Dùng lệnh Line vẽ đoạn thẳng thuộc Layer 1.
Dùng lệnh Line vẽ đoạn thẳng thuộc Layer 2."
Khi "Layer1 và Layer2 bị xoá "thì hai đoạn thẳng đó thuộc layer nào??? Xóa nó đi nhằm mục đích gì???

Báo cáo với bác em đã khốn khổ khốn nạn vì phải xóa layer từ các bản vẽ có sẳn của người khác. Em thích kiểu layer với màu sắc em thích. Em chỉ dùng duy nhất lệnh PU ko hơn ko kém. Có những layer xóa mãi không được dù trên bản vẽ ko nhìn thấy sự có mặt của nó. Sau rồi em mới phát hiện ra rằng thì mà là cái layer cứng đầu cứng cổ đó nó nằm trong block . Mà có nét trong block mầu xanh đã bị chuyển sang màu khác bằng lệnh Properties...Việc xóa layer đối với em bây giờ cực đơn giản chỉ cần PU.

Bản vẽ có tên CAD_1 em đã xem rồi. Cách kiểm tra của em như sau:
1 là – Tắt hết cả các layer .2 là – mở lần lượt từng layer … em thấy có có sự bất ổn ở đây:
_ Layer có tên Ghi chu có màu xanh. nhưng trên hình vẽ có hai mầu là màu xanh và mầu vàng là các block xe máy
__ Layer trụ mầu đỏ nhưng mầu trên hình vẽ bị sửa thành mầu trắng nhạt giống màu của layer vật liệu.
Mỗi người có một cách làm việc khác nhau, theo đánh giá của em thì các dùng bản vẽ lay như bản vẽ CAD_1 ko chuyên nghiệp…Ko ISO. ( Dù bác có giận hoặc ko hài lòng em cũng xin được mạnh dạn nói thẳng ra là sử dụng layer tùy tiện. Cái này nó tùy theo quan điểm của mỗi người,)

Bác vẫn chưa trả lời câu hỏi của em:

"Dùng lệnh Line vẽ đoạn thẳng thuộc Layer 1.
Dùng lệnh Line vẽ đoạn thẳng thuộc Layer 2."
Khi "Layer1 và Layer2 bị xoá "thì hai đoạn thẳng đó thuộc layer nào???

Em nhất trí em đồng í 100% với những điều bác đã nói trong bài viết này. Nhưng em thấy bác hình như rằng thì mà là bác chưa hiểu hết ý của em cũng như ...thiện ý của em.
Em chỉ mong bác hiểu cho em một điều là: Em có cảm tình với bác, em thích cá tính xông xáo của bác.
Chính vì quý bác em mới viết bài "cãi nhau" với bác.
Nếu bác ko tán thành quan điểm như em đã trình diễn ở trên.
Nếu bác ko muốn trên con đường bác đang đi có một người như em cứ lẽo đẽo theo sau để hỏi cái này hỏi cái nọ làm mất thời gian của bác.
Bác cũng cho em biết cái ý kiến của bác .
Em sẽ ko bao giờ làm phiền bác đâu.
Đường bác bác đi đường em em đi!
Bây giờ bác thử đưa ra một cái bản vẽ mà trong đó có layer mà bác dùng lệnh PU ko thể xoá được .
Em sẽ xoá miễn phí giúp bác chỉ bằng PU!

• 1

“Sống trong đời sống cần có một tấm lòng / Để làm gì em biết không ? / Để gió cuốn đi, để gió cuốn đi...”

#311 Tue_NV

Tue_NV

KS Võ Quang Tuệ

• Moderator
  • 4296 Bài viết

Đã gửi 28 April 2009 - 11:40 AM

Em cảm nhận được điều anh đã hiểu lầm em. Em hay trêu chọc anh chắc anh giận em lắm phải không???
anh không giận em sao anh lại gọi em là CHỘ. Hôm ấy em giận anh lắm cả đêm em không ngủ được vì ấm ức anh có biết
không???
Em ghét anh lắm ghét cay ghét đắng ứ. Em định ứ thèm viết bài hỏi anh ứ thèm Reply bài
viết của anh nhưng rồi em lại viết lại trêu chọc anh….
Bằng hành động anh đã chứng minh cho em hiểu anh là người chân thành vị
tha em tin anh, quý trọng anh, em coi anh như người anh trong gia đình của em. Em tin
tưởng và hi vọng anh sẽ là người bạn tốt của em trên diễn đàn CADViet.
@ Kính gửi : Anh Tue_NV : Người ta bảo khách nhớ nhà hàng chứ nhà hàng có bao giờ nhớ khách . Anh thấy có đúng ko???
Em chỉ là khách vãng lai, nhỡ độ đường vào quán của anh xin cốc trà đá, làm sao anh nhớ em được phải không anh???
Em đã viết tin nhắn để gửi anh, viết thật vội viết xong thì em lại ko dám gửi.

Vì lý do:
Anh biết em ít tuổi hơn anh sao anh lại viết tin nhắn trên diễn đàn cho em là:
“Chào haanh và anh Tuệ xin kính chúc haanh và gia đình, người thân của bạn dồi dào sức khỏe, thật hạnh phúc, có nhiều niềm vui, vạn sự như ý.
Anh Tuệ”

Em chỉ viết cho anh duy nhất hai tin nhắn thôi: 1 tin em gửi trên diễn đàn 1 tin em lưu trong máy của em.
Chào tạm biệt anh, em mong được đọc và được trao đổi với anh về các bài viết của anh về đề tài mới mẻ trên diễn đàn.
Kính chúc Anh chị Tue_NV vui, khỏe, hạnh phúc trăm năm. Kính chúc gia đình và người thân của anh chị được an khang thịnh vượng.
Chào tạm biệt anh! Hen gặp anh trong các bài viết trên diễn đàn! Có gì ko phải trong những ngày qua mong anh thông cảm đừng giận em , tội nghiệp.
Em : Trần Hà Anh

Không hề giận Ha Anh chút nào :

Em vui mừng cười mỏi răng với cái tên CHỘ được bác vinh danh cho em!
Bác cho em biết nghĩa của từ này được ko???
lol2: :lol2 lol2: :lol2 lol2: :lol2 lol2: :lol2 lol2: :lol2 lol2: :lol2 lol2: :lol2 lol2: :lol2 lol2: :lol2

À. Chộ theo tiếng địa phương của người dân xứ Huế có nghĩa là thấy.
Từ Tri cũng có nghĩa là thấy.
Từ Kiến cũng có nghĩa là thấy
Từ Tri và Kiến cũng còn có nghĩa là tri thức là sự hiểu biết.

=> Suy ra Chộ có nghĩa là thấy, là sự hiểu biết đó haanh à.

Nhà hàng nhớ khách khi khách là một người bạn tuyệt vời của nhà hàng phải không Hà Anh?
Chúc em luôn khỏe.
  • 2

#312 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6007 Bài viết

Đã gửi 28 April 2009 - 12:15 PM

Không hề giận Ha Anh chút nào :
Nhà hàng nhớ khách khi khách là một người bạn tuyệt vời của nhà hàng phải không Hà Anh?
Chúc em luôn khỏe.

Ối ối, hai bác Haanh và Tue_NV ơi.
Đây là topic chúc mừng sinh nhật mà. Hai bác nên mở một topic "Tâm sự cùng ai nhể" thì hay hơn là ấn nó vào cái chỗ vui vẻ này các bác ạ.
Mong hai bác chín bỏ thành mười cho nó chẵn nhé. Cuộc đời vẫn đẹp sao, Cadviet vẫn đẹp sao hai bác nhể.
Chúc hai bác sớm gặp nhau và thắt chặt tình thân hữu của đồng hương Cadviet nhé.
  • 2

#313 binharch77

binharch77

biết dimcontinue

• 372 Bài viết
Điểm đánh giá: 163 (tàm tạm)

Đã gửi 28 April 2009 - 06:37 PM

mô phật, có lẽ nên chuyển topic này thành :"chuyện hai người" hay " tâm sự lòai chim biển" đi.
hai người nói chuyện mà cứ rao lên cho cả thiên hạ biết thì khổ cho ........ thiên hạ quá

:(
  • 1

#314 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6007 Bài viết

Đã gửi 28 April 2009 - 07:33 PM

@ Bác Bình:
Bác Huong259 hỏi rất nhỏ; còn bác lại hỏi rõ to. Em viết toàn dấu phẩy bác nhìn thế nào lại ra dấu chấm phảy;;;;;. Bác” mót” kỹ quá “đào bới” khoẻ quá những dòng chữ đó nó mới lộ thiên ra đấy bác à . Em đang chạy theo bác để học mót và tìm kiếm hiểu chửa???

Giời ạ,
Già cả rồi, mắt mũi nó tèm lem thế đó, nhìn cái chấm trên đầu dấu phẩy thế quái nào lại ra cái chấm phẩy nhể. Chắc đời mình cũng chấm phẩy mất rồi, Hu hu các bác tha lỗi nha.
  • 1

#315 haanh

haanh

biết lệnh adcenter

• 2875 Bài viết
Điểm đánh giá: 1554 (rất tốt)

Đã gửi 28 April 2009 - 08:03 PM

Giời ạ,
Già cả rồi, mắt mũi nó tèm lem thế đó, nhìn cái chấm trên đầu dấu phẩy thế quái nào lại ra cái chấm phẩy nhể. Chắc đời mình cũng chấm phẩy mất rồi, Hu hu các bác tha lỗi nha.

Úi dồi ôi! Bác làm em buồn cười quá em vừa đi làm về vừa xới bát cơm xong đang nhồm nhoàm nhai, vào diễn đàn đọc bài viết của bác em buồn cười quá cơm rau dưa là món em ăn để giảm eo bắn hết cả vào màn hình!

Bác Bình "Đểu" thật!

Cảm ơn diễn đàn CADViet đã cho em được trận cười tưng bừng như vừa nãy!

May cho em chưa phải lắp cái răng giả nào! Cứ như đứa bạn em thích ăn của ngọt sâu răng gần hết rồi bác à!

Em cũng bị sâu răng như nó ; mờ đọc bài viết của bác ; của cây hài PhamthanhBinh; trên CADViet; chắc màn hình của em bị

vỡ vì răng giả nó bắn vào bác à!
  • 1

“Sống trong đời sống cần có một tấm lòng / Để làm gì em biết không ? / Để gió cuốn đi, để gió cuốn đi...”

#316 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6007 Bài viết

Đã gửi 02 May 2009 - 11:28 AM

Chúc mừng sinh nhật bác Sweet_lies,
Mong bác thêm một tuổi, thêm niềm vui, thêm trái ngọt và thêm cả Sweet lies cho đời.
  • 0

#317 Tue_NV

Tue_NV

KS Võ Quang Tuệ

• Moderator
  • 4296 Bài viết

Đã gửi 02 May 2009 - 11:41 AM

Chúc mừng sinh nhật bác Sweet_lies,
Mong bác thêm một tuổi, thêm niềm vui, thêm trái ngọt và thêm cả Sweet lies cho đời.

Hôm nay ngày 02 tháng 05 năm 2009
Xin chúc mừng sinh nhật bạn Sweet_lies
Chúc bạn luôn mạnh khoẻ, vui vẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

@PhamthanhBinh : Ôi bác Bình ui. thêm cả Sweet lies cho đời. Ừ thì Sweet có nghiã là kẹo, là sự ngọt ngào. nhưng còn lies : ui Tue_NV không dám nói ra đâu. Theo bác : "thêm cả Sweet lies cho đời" có một ý nghĩa gì thế?
Chúc bạn luôn vui vẻ
  • 0

#318 phamthanhbinh

phamthanhbinh

biết lệnh adcenter

• Moderator
  • 6007 Bài viết

Đã gửi 02 May 2009 - 01:49 PM

Hôm nay ngày 02 tháng 05 năm 2009
Xin chúc mừng sinh nhật bạn Sweet_lies
Chúc bạn luôn mạnh khoẻ, vui vẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

@PhamthanhBinh : Ôi bác Bình ui. thêm cả Sweet lies cho đời. Ừ thì Sweet có nghiã là kẹo, là sự ngọt ngào. nhưng còn lies : ui Tue_NV không dám nói ra đâu. Theo bác : "thêm cả Sweet lies cho đời" có một ý nghĩa gì thế?
Chúc bạn luôn vui vẻ

Ui, bác Tue_NV ơi,
Có cung ắt có cầu mà, Ắt hẳn thế gian này còn nhiều người thích món Sweet lies của bác ấy mà. Còn như nếu chả có cầu ắt bác ấy sẽ đổi nick ngay bác ạ. Chả gì thì đó cũng là món độc quyền của bác ấy mà. Hì hì.
  • 0

#319 damletam

damletam

biết vẽ rectang

• 86 Bài viết
Điểm đánh giá: 21 (tàm tạm)

Đã gửi 03 May 2009 - 09:43 AM

Chúc mừng SN bác Ngochuankt chúc bác sang tuổi mới có nhiều đóng góp cho diễn đàn
  • 0
BƯỚC CHÂN NHỎ VÀO THẾ GIỚI LỚN

#320 Tue_NV

Tue_NV

KS Võ Quang Tuệ

• Moderator
  • 4296 Bài viết

Đã gửi 04 May 2009 - 05:15 AM

HAPPY BIRTHDAY
Xin Chúc mừng sinh nhật em HÀ ANH, TaCongThang, Hoa edm

Hình đã gửi
Chúc các bạn thật nhiều sức khoẻ, vạn sự như ý, thành đạt trong công việc, niềm vui và hạnh phúc thật nhiều trong cuộc sống.
  • 1