Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
candy21

Lỗi khi Block!

Các bài được khuyến nghị

candy21    6

Máy mình đang xài CAD2007 bình thường nó lại trở chứng khi Block 1 đối tượng nào đó xong mình di chuyển chuột vào đối tượng vừa Lock xong là nó bị giật giật! Mặc dù mình đã cài lại cad mà vẫn ko được. Xin các cao thủ giúp giùm mình! Xin chân thành cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
candy21    6

Trời ơi! Chẳng lẽ Diễn Đàn ko có ai từng mắc lỗi như mình hả ta? hic hic...Vì máy mình trên Cty bị lỗi như vậy nên ko thể nào làm việc được, nó cứ giật giật như hiện tượng bị thiếu Ram...! Xin các cao thủ có ai biết hoặc đã từng mắc lỗi như trên xin cứu giùm mình!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mr_quang    2
Trời ơi! Chẳng lẽ Diễn Đàn ko có ai từng mắc lỗi như mình hả ta? hic hic...Vì máy mình trên Cty bị lỗi như vậy nên ko thể nào làm việc được, nó cứ giật giật như hiện tượng bị thiếu Ram...! Xin các cao thủ có ai biết hoặc đã từng mắc lỗi như trên xin cứu giùm mình!

trườg hợp của bạn mình chưa gặp bao giờ. đó ko phải lỗi của cad mà chỉ tại máy của bạn thui

xem lại di nhe

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tamtron    11

theo mình nghĩ thì đối tượng block của bạn quá chằng chịt. hoặc hatch quá nặng nên mới dẫn đến hiện tượng đó, còn nếu mình sai thì bạn có thể up file lên để mọi người cùng giúp bạn :undecided:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
candy21    6

Xin chân thành cảm ơn 2 bạn! Để mình nói rõ hơn là từ khi xãy ra hiện tượng trên thì ko phải 1 file mà toàn bộ những file trong máy or những bve mới mà mình Block đều bị giật. Dùng mạng LAN của Cty mở qua máy khác cũng bị hiện tượng như trên!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo