Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
tranductri

Cad 2007 của e ko pilot đc - help me ! ^^

Các bài được khuyến nghị

Trong cad 2007 e đang dùng , khi ấn phím lệnh in : Ctrl + P , thì máy ko hiện thông báo là : " unknown command PILOT , press F1 for help" , có anh chị nào giúp e với ! thanks !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Trong cad 2007 e đang dùng , khi ấn phím lệnh in : Ctrl + P , thì máy ko hiện thông báo là : " unknown command PILOT , press F1 for help" , có anh chị nào giúp e với ! thanks !

Cái này là nó không nhận lệnh Plot rồi ! Có thể là do cad lỗi hay là do virus gì đó ! Nhân tiện em hỏi luôn mọi người xem 2 loại bệnh này có giống nhau không ?

Cad của em dùng 07... Có lúc đánh lệnh bình thường cũng không được ? Cứ mỗi lệnh đều hiện là unknown như trên. Trước mỗi lệnh phải thêm dấu (.) Chấm nó mới chịu. Nguyên nhân là do đâu vậy ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình cũng hay bị lỗi như zậy lắm. Đôi luc khởi động máy lại thì dùng được. Đôi lúc chẳng ăn thua gì hết.

Nếu Plot ít bản vẽ thì có cách để Plot ( tạm thời).

Còn nhiều bản vẽ thì pó tay.

Các anh (chị) trên diễn đàn biết cách "trị" nó thì up lên cho mọi người tham khảo nhé.

Have a nice day!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo