Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
trinh_tam

copy từ word sang..mà không bít chỉnh sửa sao hết

Các bài được khuyến nghị

các bác chỉ hộ em cách chỉnh sửa bản vẽ này cái nhé..em copy từ word sang..mà không bít chỉnh sửa sao hết ạh..thanks các bác nhiều!!

Hề hè hề,

"Bản vẽ này" ở đâu ý nhẩy???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
các bác chỉ hộ em cách chỉnh sửa bản vẽ này cái nhé..em copy từ word sang..mà không bít chỉnh sửa sao hết ạh..thanks các bác nhiều!!

theo mình biết thì BV chỉ cop từ cad sang Word và có thể sửa duoc trong Word bằng cad chứ nguoc lai thi chua gặp mà nó chi là 1hình ảnh thui

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tại sao bạn không mỏ world rùi chèn file acad vào nhĩ.như vậy khi chỉnh sửa cũng dễ hơn nhiều.chỉ cần pick đúp vào đó là tự nó chuyển ưa acad ngay thui mả.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@ mr.nguyen : đây là bản vẽ trên word của người khác và mình muốn chỉnh sửa nó..mình đã click đúp vào rồi..đã chuyển wa cad rồi..nhưng wa cad nó chỉ là 1 hình thôi..nên mình ko chỉnh sửa được..bạn biết cách nào chỉnh sửa ko vậy?/thanks nhiều nhiêu..

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
theo mình biết thì BV chỉ cop từ cad sang Word và có thể sửa duoc trong Word bằng cad chứ nguoc lai thi chua gặp mà nó chi là 1hình ảnh thui

đúng là nó chỉ là 1 hình ảnh..vậy có cách nào chỉnh sửa nó được ko bạn???thank ban nhiều nhé!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
@ mr.nguyen : đây là bản vẽ trên word của người khác và mình muốn chỉnh sửa nó..mình đã click đúp vào rồi..đã chuyển wa cad rồi..nhưng wa cad nó chỉ là 1 hình thôi..nên mình ko chỉnh sửa được..bạn biết cách nào chỉnh sửa ko vậy?/thanks nhiều nhiêu..

Nếu đã chèn vào Cad được rồi...và muốn sửa thì chỉ có nước là ngồi...đồ lại...tớ nghĩ vậy! Chứ mà chụp cái ảnh rồi đưa qua cad mà chỉnh sửa thì thành ra Photoshop vô dụng àh...!? Nói thế thôi chứ AutoCad không có khả năng sửa hình ảnh đâu bạn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu đã chèn vào Cad được rồi...và muốn sửa thì chỉ có nước là ngồi...đồ lại...tớ nghĩ vậy! Chứ mà chụp cái ảnh rồi đưa qua cad mà chỉnh sửa thì thành ra Photoshop vô dụng àh...!? Nói thế thôi chứ AutoCad không có khả năng sửa hình ảnh đâu bạn!

hic..vậy là bó tay hả bạn..vẽ lại thì tốn time ghê..thank nhiều nhé bạn!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
làm cách nào để chèn bản vẽ vào vậy bạn..mình là new nên ko biết...thanks bạn nhiều nhé!!!

Để up file và chèn vào bào bài viết bạn đọc bài này

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=101

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
đúng là nó chỉ là 1 hình ảnh..vậy có cách nào chỉnh sửa nó được ko bạn???thank ban nhiều nhé!!!

Thật ra thì nó đây: http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=8817

Bạn vào đây tham khảo thử xem có nên làm như thế không nhé! :leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn copy hình trong word, Ctrl+c vào autocad chọn paste special chon autocad...và Ctrl+V,thế là đc bạn àh.tùy hình ảnh trong worrd có cái bạn có thể edit số liệu trực tiếp trong hình.hihi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
theo mình thì nó bây giờ như là file hình ảnh rùi.chắc không sữa được nữa đâu!

bỏ chút thời gian ngồi vẽ lại cho nhanh.

ok..thank..chắc phải làm vậy thôi!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay