Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
nam_xd

các anh chỉ giúp em

Các bài được khuyến nghị

nam_xd    1

tại sao em vẽ lệnh line lúc cho nghiêng khoảng 7 độ thì đường thẳng toàn ngoằn nghèo các anh nhỉ?nếu bấm f8 thì chỉ có vuông góc thôi?ko hiểu được? :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
thanhduan2407    226
tại sao em vẽ lệnh line lúc cho nghiêng khoảng 7 độ thì đường thẳng toàn ngoằn nghèo các anh nhỉ?nếu bấm f8 thì chỉ có vuông góc thôi?ko hiểu được? :undecided:

Bạn đánh lệnh regen thử xem. cũng như khi bạn vẽ 1 đường tròn bán kính 10000, sau đó bạn lại vẽ đường tròn bán kính 0.1 xem sao? nó ko phải đường tròn xoe phải ko? Dùng regen thì nó lại bình thường ngay mà. Hi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Theo mình biết thí bạn đừng bận tâm nữa là đường thẳng có độ nghiêng là nó bị răng răng như vậy , bạn thử mở 1 bản vẽ của ngừơi khác xem thử sẽ ro

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123

Hề hề hề,

Tại nó chơi kiểu CAD mừ. Chán nó thì kiếm cái khác xài thôi chứ chơi với nó thì ráng mà khen nó vậy. Hề hề hề....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cet_7111    1

máy bác chi giúp em,em có cài dùng thử một số chương trình hỗ trợ ve kt và kết cấu trên diễn đàn trong đó có 1 pm TLKT của bác duy và khi chèn các block hay bảng tk thép thì nó to đùng hết,chém hết bảng vẽ lun ko làm gì được hết.em vẽ tỷ lệ 1/100.mấy bác chỉ giúp em với.có cách nào để lần sau em sài được lun ấy khỏi sửa nữa thì càng tốt.em cảm ơn trước.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cet_7111    1
máy bác chi giúp em,em có cài dùng thử một số chương trình hỗ trợ ve kt và kết cấu trên diễn đàn trong đó có 1 pm TLKT của bác duy và khi chèn các block hay bảng tk thép thì nó to đùng hết,chém hết bảng vẽ lun ko làm gì được hết.em vẽ tỷ lệ 1/100.mấy bác chỉ giúp em với.có cách nào để lần sau em sài được lun ấy khỏi sửa nữa thì càng tốt.em cảm ơn trước.

bac nao biet chi em voi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo