Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
leohuce

Nhờ Bác Hoành và mấy bác giúp em với...

Các bài được khuyến nghị

Em làm quy hoạch, ngày mai là em phải trình hồ sơ lên Huyện mà chưa in đưọc.Vì máy em thi ko cài máy IN mà copy sang máy khác thì ko mở được.Sau khi mở nó hiện lên dòng chữ : FATAL ERROR : Unhandled Access Violation Reading 0x0000 Exception at 634e5589h.NHờ các bác giúp em nó bị lỗi j để có thể mở ra được.Máy em thì mở bình thường mà máy để IN thì ko mở được.Nhanh nhanh giúp em với nhé.Thanks các bác nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em làm quy hoạch, ngày mai là em phải trình hồ sơ lên Huyện mà chưa in đưọc.Vì máy em thi ko cài máy IN mà copy sang máy khác thì ko mở được.Sau khi mở nó hiện lên dòng chữ : FATAL ERROR : Unhandled Access Violation Reading 0x0000 Exception at 634e5589h.NHờ các bác giúp em nó bị lỗi j để có thể mở ra được.Máy em thì mở bình thường mà máy để IN thì ko mở được.Nhanh nhanh giúp em với nhé.Thanks các bác nhiều

Bạn xem lại phiên bản CAD bản sử dụng có phù hợp với bản trên máykhác ko.Đó thường là lỗi khi bạn dùng version thấp hơn để mở version cao hơn thì sẽ bị lỗi.Bạn vào option chọn save sang phiên bản thấp hơn xem sao.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo