Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
phamngoctukts

Thêm 1 phần mềm hỗ trợ in ấn cho các bạn lựa chọn

Các bài được khuyến nghị

Đây là phần mềm hỗ trợ in nhanh mình mới viết nên chưa kịp test. Các bạn giúp mình test và cho ý kiến nhé.

giao diện chính của chương trình

và cái này dùng để xem và in những bản vẽ mình muốn.

Còn đây là link download

My Plot

• Vote tăng 3
  • Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

1.Trên máy em không nhận bất kỳ thông số nào của máy in hay nét bác ạ => k biết test ra sao ^^

2.Không có điều kiện thoát cho việc hủy chọn đối tượng, cái này hồi làm Insert Block e với bác chiến r

3.... Chờ bác fix ^^

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

1.Trên máy em không nhận bất kỳ thông số nào của máy in hay nét bác ạ => k biết test ra sao ^^

2.Không có điều kiện thoát cho việc hủy chọn đối tượng, cái này hồi làm Insert Block e với bác chiến r

3.... Chờ bác fix ^^

Em online đi test giúp anh cái. Anh nhắn mấy lần mà không thấy trả lời. Chạy trên máy anh vẫn ngon. Con desktop bị chết ổ cứng nên không có cái để test.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

3.... Chờ bác fix ^^

Không online thì anh up bản sửa lỗi lên đây vậy.

link :http://www.cadviet.com/upfiles/3/plot_2.rar

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@bác Tú : điện thoại e để quên chỗ vợ e rồi :| Còn cái này thì tối e về onl r chiến nhé, h e phải đi mua đồ cho cháu, chị e mới sinh mà ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@bác Tú : điện thoại e để quên chỗ vợ e rồi :| Còn cái này thì tối e về onl r chiến nhé, h e phải đi mua đồ cho cháu, chị e mới sinh mà ^^

Ha ha thể nào!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh tu ơi cho e hỏi với , em có sử dụng chương trình hỗ trợ in ấn hàng loạt của anh nhưng sau khi chỉnh tất cả các thông số in rồi xem file in ra thì trong file không có gì. Anh có thể xem giúp em với đc ko ạ file của e đây ạ :

http://www.mediafire.com/?l99c0zk28mzlfbb

:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh tu ơi cho e hỏi với , em có sử dụng chương trình hỗ trợ in ấn hàng loạt của anh nhưng sau khi chỉnh tất cả các thông số in rồi xem file in ra thì trong file không có gì. Anh có thể xem giúp em với đc ko ạ file của e đây ạ :

http://www.mediafire.com/?l99c0zk28mzlfbb

:

Cái này lúc test mình cùng từng gặp trường hợp này, cái này mình nghĩ là do gốc toạ độ đã bị thay đổi nên khung window nó bắt lệch ra ngoài nhưng mình đã dùng đủ mọi cách đưa về toạ độ gốc nhưng vẫn bị lỗi thế. Cách khắc phục đơn giản nhất là copy toàn bộ đối tượng sang 1 bản vẽ mới thì dùng OK.

Bản này là bản đầu tay của mình giờ không nhớ nó cong lỗi những gì nữa. bạn hãy dùng bản mình mới viết gần đây nhất trong topic này: http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=34986

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em dùng bản mới nhất của anh khi xem cũng không hiện ra đc bản vẽ, bản vẽ e gửi cho a là bản vẽ mới sau khi e "w" nhưng vẫn ko thấy gì ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em dùng bản mới nhất của anh khi xem cũng không hiện ra đc bản vẽ, bản vẽ e gửi cho a là bản vẽ mới sau khi e "w" nhưng vẫn ko thấy gì ạ.

Bạn thử tạo một file bản vẽ mới bằng Ctrl+N rồi copy các đối tượng sang xem. Mình làm như thế trên bản vẽ của bạn thì OK.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo