Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
thuyghe

xin file video do thành viên cadviet làm

Các bài được khuyến nghị

chào cac anh,em đang tìm 1 số video do thành viên cadviet làm(như của bác HOÀNH ấy) nhưng em serch trên diễn đàn toàn video = tiếng anh thôi.anh em nào biết chỉ hộ em với nha,bác HOÀNH ơi giúp em với bác.em xin cảm ơn trước

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

:unsure: :( ko ai giúp em với ah.mọi người ơiiiiiiiiii,mod ơiiiiiiiiiii (where are U??????)

Không hiểu bạn tim video thể loại gì nhỉ "clip sex" chăng???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hjhj,bác Tú vui tính quá.cái này có đc coi là truyền bá văn hoá phẩm ko lành mạnh ko bác nhỉ. :lol:

nhân tiện đây bác Tú có thể up lên cho em xin mấy file bản vẽ kiến trúc để tham khảo đc ko bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:rolleyes: bác vui tính quá,nếu tìm clip sex thì em đã vào lau lxanh.us rồi,em đang tìm mấy file video về cad do anh em trong diễn đàn làm ấy.bác nào bik chỉ cho em với.plesea help me

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác Tu hỏi đúng đó.Bạn xin video mà chẳng bik chủ đề của video đó là gì, vd: hướng dẫn lệnh cad, hay là trình bày bản vẽ...đại loại là gì chứ.Xin vậy ai bik mà up lên cho bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác Tu hỏi đúng đó.Bạn xin video mà chẳng bik chủ đề của video đó là gì, vd: hướng dẫn lệnh cad, hay là trình bày bản vẽ...đại loại là gì chứ.Xin vậy ai bik mà up lên cho bạn

thể loại nào cũn ok bác ạ.càng nhìu càng tốt.bác bít thì chỉ cho em với nhá.thank bác trước

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chào cac anh,em đang tìm 1 số video do thành viên cadviet làm(như của bác HOÀNH ấy) nhưng em serch trên diễn đàn toàn video = tiếng anh thôi.anh em nào biết chỉ hộ em với nha,bác HOÀNH ơi giúp em với bác.em xin cảm ơn trước

Ý bạn mún phần mềm quay video Destop đúng không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ý bạn mún phần mềm quay video Destop đúng không?

ko phải phần mềm đâu,mà là các video do thành viên cadviet làm ấy.hồi trước có xem rồi nhưng bây jờ ko nhớ nó ở mục nào nên nhờ anh em giúp đỡ :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

sao ko thấy ai hưởng ứng vụ này nhỉ?anh em cadviet đâu hết rồi

Yêu cầu của bạn chung chung thế thì ai giúp được bạn. Mình vào google cũng search ra được cả đống http://www.google.com.vn/search?q=autocad&tbo=p&tbm=vid&source=vgc&hl=vi&aq=f

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Yêu cầu của bạn chung chung thế thì ai giúp được bạn. Mình vào google cũng search ra được cả đống http://www.google.com.vn/search?q=autocad&tbo=p&tbm=vid&source=vgc&hl=vi&aq=f

vào google search toàn video tiếng anh hơi khó hiểu,ý mình là video do thành viên cadviet làm ấy,mình nhớ trước đây có xem rồi nhưng ko nhớ ở đâu cả,vào mục tìm kiếm thì toàn video English :blush: .anh em nào mà vô tình thấy thì pm lại cho mình cái nha.thank everybody

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

lấy xem để học chứ còn làm gì.sax <_<

Bạn download bộ này về xem My linkhttp://kientrucxaydungviet.com/forum/818-bo-giao-trinh-autocad-2010-video-tu-co-ban-den-nang-cao.html

Link dạy cad trên diễn đàn mình bị die rôi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay