Jump to content
Invision Community
Sign in to follow this  
doanduyhung

Xắp Xếp Trắc Ngang Nova

Recommended Posts

meohoang    342
Hiện mình đang dùng một chương trình in ấn các trắc ngang Nova rất tuyệt, đơn giản và dể dùng. Nhưng ngoặc nỗi chương trình càng hay, càng tốt thì chủ nhân càng ko free -_-

Ai cần dùng thử hoặc mua bản chính thức thì mình gửi qua mail cho :o

Trời !!!!!!!!! cái Roadplan & NovaTDN16..........Hs..... còn dump được thì mấy cái bạn nói nhằm nhò gì hả bạn

khuduba    24
Trời !!!!!!!!! cái Roadplan & NovaTDN16..........Hs..... còn dump được thì mấy cái bạn nói nhằm nhò gì hả bạn

Thế thì ai đó nhận bản dùng thử rồi bẻ khóa luôn. Thế lại là free. Bác chủ nhân thông củm, ở VN dùng free quen rồi, phải có time mới thích nghi được. -_-

Thaistreetz    525
Hiện mình đang dùng một chương trình in ấn các trắc ngang Nova rất tuyệt, đơn giản và dể dùng. Nhưng ngoặc nỗi chương trình càng hay, càng tốt thì chủ nhân càng ko free -_-

Ai cần dùng thử hoặc mua bản chính thức thì mình gửi qua mail cho :cheers:

Nghe bác quảng cáo tò mò quá. Bác gửi cho em dùng thử phát xem nào :o Email của em: Thaistreets214@gmail.com

thank bác trước

nataca    553
Bác cũng dân cầu đường àh, thế thì tốt quá rồi. Trên diễn đàn nhiều bác đồng nghiệp mà ít gặp quá.

Bác up lên diễn đàn cho anh em dùng thử đi. Xem thế nào rồi ta viết một cái tương tự có khi còn hay hơn.