Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
loc2210

[Hỏi] Cần Mua Sách Về Lisp

Các bài được khuyến nghị

Bác nào có quyển sách : Lập Trình Thiết Kế Với AutoLISP vàVisual LISP - Tập 2 - TS. Nguyễn Hữu Lộc

Thí có thể để lại cho em . em sẽ thanh toán qua đuờng thẻ hiện bjo em đang sống ở Nha Trang

ĐTLH : 01213149333

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Uhm.Mình có 2 quyển của thầy Nguyễn hữu Lộc đây, nhưng sách này mình để học chứ không bán bạn ah. Sách này hết tái bản rồi nên rất khó mua trên thị trường. Bạn nên vào thư viện trường đại học chắc chắn có đó, bạn mượn mà photo ra học nha. Mình cũng đã làm như thế đó. Thế mới biết "Không phải có tiền là có tất cả"!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Uhm.Mình có 2 quyển của thầy Nguyễn hữu Lộc đây, nhưng sách này mình để học chứ không bán bạn ah. Sách này hết tái bản rồi nên rất khó mua trên thị trường. Bạn nên vào thư viện trường đại học chắc chắn có đó, bạn mượn mà photo ra học nha. Mình cũng đã làm như thế đó. Thế mới biết "Không phải có tiền là có tất cả"!

2 quyển của thầy Lộc mình cũng đã tiến hành scan ( bác Duân cho mượn ^^ ), nhưng vì vấn đề tế nhị chưa public được, vẫn chưa được phép ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo