Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
thanhdong

chứng chỉ autocad

Các bài được khuyến nghị

Các bác cho em hỏi: em cần chứng chỉ autocad mà không cần học và thi xin các bác chi giúp em địa chỉ và giá cả với ạ

em ỏ Hà Nội

Xin trân thành cảm ơn các bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Các bác cho em hỏi: em cần chứng chỉ autocad mà không cần học và thi xin các bác chi giúp em địa chỉ và giá cả với ạ

em ỏ Hà Nội

-------------

http://www.botay.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em ỏ Hà Nội

Mình hỏi bạn mình muốn mua thuốc phiện mà không cần qua con nghiện thì mua ở đâu bạn có trả lời được không? :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em ỏ Hà Nội

Bạn Thanhdong có ý tưởng quá tuyệt vời. Vậy mình đang cần bằng Tiến Sĩ mà không cần học và thi, ở chổ nào bạn chỉ dùm mình nhé.

Mình chỉ có biết 1 chổ đó là ........ ( sợ lắm không dám nói ra và cũng dám nghĩ tới).

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình hỏi bạn mình muốn mua thuốc phiện mà không cần qua con nghiện thì mua ở đâu bạn có trả lời được không? :rolleyes:

cái hình này thấy ét min ghê quá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em ỏ Hà Nội

bán cũng chảng ai thèm mua!!! :s_big:) Đi xin việc bây h cũng có thấy ai đòi xem chứng chỉ autocad đâu, qua 1 buổi thử việc là bít trình nhau ngay:D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn qua trung tâm tin học - ngoại ngữ địa chỉ 52 tạ quang bửu, ở đó đào tạo và cấp chứng chỉ, bạn không học thì có thể nộp đơn dự thi. đi xin việc không cần chứng chỉ nhưng các công ty xuất khẩu lao động nhật, hàn quốc muốn đi phải có chứng chỉ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo