Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
ngayve324

> Lần đầu tiên bạn gái làm "chuyện đó", ??????? It so *HOT*

Các bài được khuyến nghị

Đây là lần đầu tiên của bạn.

Bạn nằm xuống, các cơ bắp căng cứng..... Bạn đẩy anh ấy ra và cố tìm một câu xin lỗi, nhưng anh ta không chịu bị đẩy ra dễ dàng như vậy. Anh ấy hỏi bạn có sợ không và bạn lắc đầu một cách dũng cảm.

Anh ấy có nhiều kinh nghiệm hơn bạn. Ngay lần đầu tiên ngón tay anh ấy đã chạm đúng điểm cần thiết.......

Anh ấy tiến sâu hơn và bạn run rẩy toàn thân. Toàn cơ thể bạn căng thẳng chờ đợi nhưng anh ấy thật sự dịu dàng như anh ấy đã hứa với bạn........

Anh ấy nhìn thẳng vào mắt bạn vànói bạn hãy tin anh ấy. Anh ấy đã làm nhiều lần trước đây rồi. Nụ cười dễ thương của anh ấy làm bạn bớt căng thẳng và bạn mở ra cho anh ấy có thể vào một cách dễ dàng.

Bạn nài xin anh ấy nhanh chóng hơn nhưng anh ấy vẫn cứ từ từ chuẩn bị để cho bạn ít đau đớn nhất. Và anh ấy tiến vào gần hơn, sâu hơn... và bạn cảm thấy sự đau đớn dâng tràn, chạy khắp thân thể

Anh ấy nhìn bạn lo lắng và hỏi có đau lắm không? Mắt bạn rưng rưng nhưng lắc đầu và nói anh ấy cứ tiếp tục.

Anh ấy kéo ra ấn vào với sự chuẩn xác của bao nhiêu năm kinh nghiệm. Nhưng lúc này bạn đã tê liệt hoàn toàn để có thể cảm thấy bất cứ cái gì bên trong bạn......

Sau một vài giây phút tê liệt bạn thấy điều gì đó cháy bừng bừng lên và anh ấy lấy nó ra.

Bạn nằm thở hổn hển, nhẹ cả người vì nó đã làm xong. Anh ấy nhìn bạn với một nụ cười ấm áp và nói với bạn rằng bạn thật là ngoan cường từ trước đến nay chưa thấy. Và......................................

Muốn biết chuyện gì xảy ra sau đó, hãy bôi đen dòng chữ dưới:

***Từ đây nè:>>> Bạn mỉm cười và cảm ơn anh ấy. Cuối cùng thì đây cũng là lần đầu tiên bạn .... đi nhổ răng <<<đến đây

Cảm ơn mọi người đã theo dõi đến giây phút cuối

Nhớ reply sau khi đọc xong nha đừng chửi nhé !

lenhan sưu tầm

nhấn chuột trái và bôi đen đoạn từ đây nè >> bức màn bí mật đang chờ khám phá

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bác edit rồi thì phải, nguyên văn là thế này cơ mà

***Từ đây nè:>>> Bạn mỉm cười và cảm ơn anh ấy. Cuối cùng thì đây cũng là lần đầu tiên bạn .... đi hiến máu nhân đạo <<<đến đây

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn nằm xuống, các cơ bắp căng cứng..... Bạn đẩy anh ấy ra và cố tìm một câu xin lỗi, nhưng anh ta không chịu bị đẩy ra dễ dàng như vậy. Anh ấy hỏi bạn có sợ không và bạn lắc đầu một cách dũng cảm.

Anh ấy có nhiều kinh nghiệm hơn bạn. Ngay lần đầu tiên ngón tay anh ấy đã chạm đúng điểm cần thiết.......

Anh ấy tiến sâu hơn và bạn run rẩy toàn thân. Toàn cơ thể bạn căng thẳng chờ đợi nhưng anh ấy thật sự dịu dàng như anh ấy đã hứa với bạn........

Anh ấy nhìn thẳng vào mắt bạn vànói bạn hãy tin anh ấy. Anh ấy đã làm nhiều lần trước đây rồi. Nụ cười dễ thương của anh ấy làm bạn bớt căng thẳng và bạn mở ra cho anh ấy có thể vào một cách dễ dàng.

Bạn nài xin anh ấy nhanh chóng hơn nhưng anh ấy vẫn cứ từ từ chuẩn bị để cho bạn ít đau đớn nhất. Và anh ấy tiến vào gần hơn, sâu hơn... và bạn cảm thấy sự đau đớn dâng tràn, chạy khắp thân thể

Anh ấy nhìn bạn lo lắng và hỏi có đau lắm không? Mắt bạn rưng rưng nhưng lắc đầu và nói anh ấy cứ tiếp tục.

Anh ấy kéo ra ấn vào với sự chuẩn xác của bao nhiêu năm kinh nghiệm. Nhưng lúc này bạn đã tê liệt hoàn toàn để có thể cảm thấy bất cứ cái gì bên trong bạn......

Sau một vài giây phút tê liệt bạn thấy điều gì đó cháy bừng bừng lên và anh ấy lấy nó ra.

Bạn nằm thở hổn hển, nhẹ cả người vì nó đã làm xong. Anh ấy nhìn bạn với một nụ cười ấm áp và nói với bạn rằng bạn thật là ngoan cường từ trước đến nay chưa thấy. Và......................................

Muốn biết chuyện gì xảy ra sau đó, hãy bôi đen dòng chữ dưới:

***Từ đây nè:>>> Bạn mỉm cười và cảm ơn anh ấy. Cuối cùng thì đây cũng là lần đầu tiên bạn .... đi nhổ răng <<<đến đây

lenhan sưu tầm

Cái này là đi nhổ răng thôi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

lenhan sưu tầm

ẶC - ặc - ặc - óe

:s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

***Từ đây nè:>>> Bạn mỉm cười và cảm ơn anh ấy. Cuối cùng thì đây cũng là lần đầu tiên bạn .... đi hiến máu nhân đạo <<<đến đây

mình suu tầm được thôi chứ không edit lại mà. dù sao cũng cám ơn vì mấy bác đã theo dõi đến phút cuối

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nhajt :-?

khoong hiêu Jikibo nhà ta muốn nới gì? hấp đẫn quá chắc Ji không nói nên lời

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
chả có gì hay ho cả ngoài cái tiêu đề gầt gân thôi. oe oe

hấp dẫn quá đi chứ bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

gp14 hiến máu nhân đạo mấy lần rồi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Con trai nên lấy vợ sớm vì những lợi ích sau đây:

1. Vợ dạy cho ta tính phục thiện (sẵn sàng nhận lỗi tuy mình không làm gì sai cả.

2. Vợ dạy cho ta tính kiên nhẫn, chờ đợi không biết mệt (để vợ sửa soạn đi lễ, hay đi sắm đồ, đi siêu thị.

3. Vợ cho ta sức khỏe (cấm không cho hút thuốc lá, uống rượu, uống bia, đi chơi khuya với mấy thằng bạn cô hồn).

4. Vợ dạy cho ta sự tế nhị (không chê bai dù cơm khét, canh mặn).

5. Vợ dạy cho ta sự lễ phép (đi thưa về trình).

6. Vợ dạy cho ta sự rộng lượng (kiếm được bao nhiêu tiền tặng vợ hết).

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Con trai nên lấy vợ sớm vì những lợi ích sau đây:

1. Vợ dạy cho ta tính phục thiện (sẵn sàng nhận lỗi tuy mình không làm gì sai cả.

2. Vợ dạy cho ta tính kiên nhẫn, chờ đợi không biết mệt (để vợ sửa soạn đi lễ, hay đi sắm đồ, đi siêu thị.

3. Vợ cho ta sức khỏe (cấm không cho hút thuốc lá, uống rượu, uống bia, đi chơi khuya với mấy thằng bạn cô hồn).

4. Vợ dạy cho ta sự tế nhị (không chê bai dù cơm khét, canh mặn).

5. Vợ dạy cho ta sự lễ phép (đi thưa về trình).

6. Vợ dạy cho ta sự rộng lượng (kiếm được bao nhiêu tiền tặng vợ hết).

Bác nói vô duyên quá! Không sai mà cũng nhận lỗi- Chứng tỏ rằng bác sợ vợ nhất diễn đàn mình he he he he he he he!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác nói vô duyên quá! Không sai mà cũng nhận lỗi- Chứng tỏ rằng bác sợ vợ nhất diễn đàn mình he he he he he he he!

he he he he he he he he he he chi mà he he. Tui đã có vợ mô

tự nhiên bắt tui có vợ à. buồn quá

haanh lập câu lạc bộ những người không sợ vợ đi. Tui đăng ký làm chủ tịch hội liền

(làm luôn mẫu đơn cho những người muốn đăng ký làm hội viên nhé)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cứ tưởng bác có vợ rùi nên mới phổ biến kinh nghiệm cho anh em. Em nghĩ khi nào có vợ lập câu lạc bộ sợ vợ vẫn chưa muộn. Lập sớm quá em sợ là ế chổng mông lên trời mất!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo