Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
ghost8.3

Từ điển chuyên nghành kỹ thuật

Các bài được khuyến nghị

ghost8.3    162

Mình có bộ từ điển chuyên ngành kỹ thuật, định share cho anh em dùng mà up hoài không được (vì nó hơi nặng). Không biết trang web nào cho up nhanh không anh em Cadviet?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
gp14    1.123
Mình có bộ từ điển chuyên ngành kỹ thuật, định share cho anh em dùng mà up hoài không được (vì nó hơi nặng). Không biết trang web nào cho up nhanh không anh em Cadviet?

Bạn có thể up lên myfreefilehosting.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
duongsatdn    762

Là món gì vậy bác?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ghost8.3    162
Là món gì vậy bác?

Đây là phần mềm được ông anh mình cho, không biết có giống của anh Lâm không nữa (vì chương trình của anh Lâm mình down về không được nên không rõ). Cái này dùng để tra từ chuyên ngành kỹ thuật nói chung và đặc biệt là ngành xây dựng. mình thấy rất hay. Còn của anh Lâm không biết link thế nào mà down không được nên không biết có giống nhau không. Mong anh Lâm check link lại giúp, để em so sánh thử, nếu trùng thì thôi.

@gp14: Trang myfreefilehosting.com mình vô không được. Có trang nào nữa không bạn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
duongsatdn    762
Đây là phần mềm được ông anh mình cho, không biết có giống của anh Lâm không nữa (vì chương trình của anh Lâm mình down về không được nên không rõ). Cái này dùng để tra từ chuyên ngành kỹ thuật nói chung và đặc biệt là ngành xây dựng. mình thấy rất hay. Còn của anh Lâm không biết link thế nào mà down không được nên không biết có giống nhau không. Mong anh Lâm check link lại giúp, để em so sánh thử, nếu trùng thì thôi.

@gp14: Trang myfreefilehosting.com mình vô không được. Có trang nào nữa không bạn

Bác cho em hỏi tên phần mềm đó là gì vậy. Để thử kiếm với Google xem có không đặng đỡ công bác up.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác cho em hỏi tên phần mềm đó là gì vậy. Để thử kiếm với Google xem có không đặng đỡ công bác up.

Mình biết một phần mềm tên là VCCorp,bạn thử tìm rồi dùng thử xem có được ko,mình đang dùng thấy cũng khá tiện

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ghost8.3    162

Sorry các anh em! Cái này giống với cái của anh Lâm rồi. Các bạn cứ down của anh Lâm về mà dùng. Lỡ tạo topic rồi định up lên luôn nhưng nặng quá, up cứ bị die hoài.

Xin Mod xoá dùm topic này với nhé. Thành thật xin lỗi

Đây là cái của anh Lâm:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=931

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Oceanps    0

Bạn có thể úp từ trang thieuluan88.co.cc

OKay.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo