Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
cuongabc

XEM VÀ CHO Ý KIẾN NHA ANH EM

Các bài được khuyến nghị

vanduong    536
XEM VÀ CHO Ý KIẾN NHA ANH EM ! MÌNH LÀM HOÀI MÀ VẪN THẤY SAO SAO ĐÓ! GIÚP CHO Ý KIẾN VỚI NHA ! ĐÂY LÀ NHÀ ĐIỀU HÀNH VÀ NHÀ ĂN NHÂN VIÊN + NGHĨ TÀI XẾ ( PHƯƠNG ÁND:\BUI THANH PHUC\MINH KHOA\J.000-00000 - XUONG QUAN 7\Autocad\Architectural drgs\sua lan 1 CỦA BÃI XE CONTAINER!

Đâu - đâu - đâu

Chả thấy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
cuongabc    18
SAO MÀ KHÔNG AI CÓ Ý KIẾN GÌ VẬY????????????/

KHÔNG AI CÓ Ý KIẾN GÌ CẢ : HAY DỠ CŨNG ĐƯỢC! CÁC BÁC CHỈ BIẾT XEM THÔI! VÀ RỒI CỨ MẶC NÓ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Phidoi_gabay    14
KHÔNG AI CÓ Ý KIẾN GÌ CẢ : HAY DỠ CŨNG ĐƯỢC! CÁC BÁC CHỈ BIẾT XEM THÔI! VÀ RỒI CỨ MẶC NÓ!

sao chẳng thấy j cả. Chắc bác quên up tài liệu lên rồi. Có thấy j đâu mà ý kiến. Không có ''chứng'' làm sao có ý kiên hở bác ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cuongabc    18
sao chẳng thấy j cả. Chắc bác quên up tài liệu lên rồi. Có thấy j đâu mà ý kiến. Không có ''chứng'' làm sao có ý kiên hở bác ?

không mình up lên rồi nhưng coi xong chẳng ai có ý kiến gì cả. mình xóa dữ liệu rùi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Phidoi_gabay    14
không mình up lên rồi nhưng coi xong chẳng ai có ý kiến gì cả. mình xóa dữ liệu rùi!

Úi. Anh em nhà mình toàn là dân tranh thủ ăn cắp ít thời gian của công ty, nên câu hỏi bạn đặt ra có thể chưa có câu trả lời ngay được. Hjc, bạn sốt ruột quá chắc là cũng gấp. Yên tâm đi sẽ có câu trả lời cho bạn thôi mà. Tại liệu thì cứ search cho cả nhà xem. Diễn đàn toàn là free mà bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
SONCAD    862

Trời!mình xem chuyên mục này xong nhớ lại sao giống đọc truyệ "Hoàng đế truổng cời" quá!Hoa hết cả mắt. :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cuongabc    18
Úi. Anh em nhà mình toàn là dân tranh thủ ăn cắp ít thời gian của công ty, nên câu hỏi bạn đặt ra có thể chưa có câu trả lời ngay được. Hjc, bạn sốt ruột quá chắc là cũng gấp. Yên tâm đi sẽ có câu trả lời cho bạn thôi mà. Tại liệu thì cứ search cho cả nhà xem. Diễn đàn toàn là free mà bạn.

http://www.cadviet.com/upfiles/MAT_BANG_TONG_THE.pdf

http://www.cadviet.com/upfiles/MAT_BANG_1_Model_1.pdf

http://www.cadviet.com/upfiles/MAT_BANG_2_Model_1.pdf

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cứ vừa render vừa vào xem diễn đàn, máy công ty đã từ thời naponeong,load xem được tài liệu của bác máy em đơ 2 lần. Giờ vẫn chưa xem hết được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
meohoang    342
Trời!mình xem chuyên mục này xong nhớ lại sao giống đọc truyệ "Hoàng đế truổng cời" quá!Hoa hết cả mắt. :s_big:

Quái (xem cái Avatar của bác í) nè bác meohoang tui có bao giờ bắn giết bạo tàn dzậy đâu bác!!!!!!!!????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
SONCAD    862
Quái (xem cái Avatar của bác í) nè bác meohoang tui có bao giờ bắn giết bạo tàn dzậy đâu bác!!!!!!!!????

hi hi mình biết thế nào họ nhà mèo cũng sẽ phản ứng mà!nhưng mà mình bắn chuột để bảo vệ mùa màng cho bà con nông dân đó!hic hic chắc phải đổi avatar thôi :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ph168xd    310
hi hi mình biết thế nào họ nhà mèo cũng sẽ phản ứng mà!nhưng mà mình bắn chuột để bảo vệ mùa màng cho bà con nông dân đó!hic hic chắc phải đổi avatar thôi :)

Sao? Bác bảo Bác bắn ai? Vụ này to rồi đây. Bác vừa động đến Chuột đầu đàn rồi đấy!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo