Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
xubindo

lỗi mở Autocad 2007 (hlep me !)

Các bài được khuyến nghị

xubindo    0

em mở Autocad 2007 lên thì hiện thông báo này, gỡ ra cài lại vẫn thế ko biết bị gì nữa, anh em nào biết thì giúp em với,em xin cảm ơn nhìu !!!!!!!123.png

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
dovananh.xd    25

em mở Autocad 2007 lên thì hiện thông báo này, gỡ ra cài lại vẫn thế ko biết bị gì nữa, anh em nào biết thì giúp em với,em xin cảm ơn nhìu !!!!!!!!

Ngoài desktop của bạn không có file ảnh như đường dẫn chỉ thôi. Xóa đi là được hoặc là tìm file ảnh đó đưa vào desktop

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em mở Autocad 2007 lên thì hiện thông báo này, gỡ ra cài lại vẫn thế ko biết bị gì nữa, anh em nào biết thì giúp em với,em xin cảm ơn nhìu !!!!!!!123.png

Phiên bản CAD của bạn là năm nào, lỗi này thường là do bản vẽ của bạn thuộc phiên bản mới hơn bản bạn đang cài vào máy. Nên bạn chuyển bản vẽ này sang phiên bản CAD bạn đang dùng chắc chắn sẽ được ngay

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vekythuat    6

ối, đang buồn ngủ thấy cái bài của bạn tự nhiên hết luôn :D:D

cái file cad bạn mở được lưu dưới định dạng cad mà phiên bản mới hơn phiên bản bạn đang dùng (có thể là cad 2010).

Cách giải quyết:

1: Đem cái file đó lên máy khác có cài cad 2010, save lại với tùy chọn cad 2007.

2: Làm theo nó hướng dẫn ý, tải bản trueconvert dưới cái link màu xanh ấy. Cài đặt chương trình và chuyển về cad 2007.

3: Còn không thì bạn cài cad mới đi, chơi luôn bản 2012 cho chắc ăn.

Thân ái!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo