Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hoangtranlong

xin file crack cho sap2000 v10

Các bài được khuyến nghị

bác nào có file crack cho Sap2000 V10 thì cho xin với? Cám ơn nhiều!

Bạn này cho địa chỉ mail đi, mình sẽ gửi cho. Upload lên cadviet.com lâu quá.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Gửi cho mình nhé. Địa chỉ của mình là (hoangtriduc79@yahoo.com). Cám ơn bạn nhiều!

Mình đã gửi cho bạn rồi đó, nhưng cứ thông bảo lỗi không gửi được hoài. Bạn check thử xem có không, nếu không được để mai lên công ty mình gửi sau, nếu vẫn không được có thể là mail của bạn này không đúng có thể cho mình địa chỉ mail khác nha. Thanks!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình đã gửi cho bạn rồi đó, nhưng cứ thông bảo lỗi không gửi được hoài. Bạn check thử xem có không, nếu không được để mai lên công ty mình gửi sau, nếu vẫn không được có thể là mail của bạn này không đúng có thể cho mình địa chỉ mail khác nha. Thanks!

đúng là mình chưa nhận được. Bạn thử gửi cho mình qua địa chỉ này xem có được không (hoangtriduc79@gmail.com). Cám ơn bạn nhiều lắm. (địa chỉ kia mình cũng đang sử dụng mà sao lại không gửi được nhỉ?Thôi kệ nó...)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

đúng là mình chưa nhận được. Bạn thử gửi cho mình qua địa chỉ này xem có được không (hoangtriduc79@gmail.com). Cám ơn bạn nhiều lắm. (địa chỉ kia mình cũng đang sử dụng mà sao lại không gửi được nhỉ?Thôi kệ nó...)

Xin lỗi bạn này nha là do file crack có virus nên không cho gửi lên mail được chứ không phải là do mail bị lỗi. Bạn chịu khó vào down về nha. Link down: http://www.mediafire.../?1vpaivgm9ibd6

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin lỗi bạn này nha là do file crack có virus nên không cho gửi lên mail được chứ không phải là do mail bị lỗi. Bạn chịu khó vào down về nha. Link down: http://www.mediafire.../?1vpaivgm9ibd6

Đúng là file crack bị cho là vi rut mình đã gỡ trình diệt virut đi và cài được rồi nhưng lạ là vào số liệu bình thường chỉ khi chạy, bấm Run now nó không chạy bạn ạ. Bạn có võ gì dạy mình với!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đúng là file crack bị cho là vi rut mình đã gỡ trình diệt virut đi và cài được rồi nhưng lạ là vào số liệu bình thường chỉ khi chạy, bấm Run now nó không chạy bạn ạ. Bạn có võ gì dạy mình với!

Vì file Crack co virus nên phần mềm sẽ gặp và diệt đi. Mình có cách này xin mạo muội nêu ý kiến với bạn. Ngày xưa mình học sap2000 v12 cũng có crack virus vì thế trước khi cài bạn nên tắt chương trình diệt virus đi, sau đó giải nén và cài đặt bình thường và mở chương trình diệt virus trở lại. Nếu nó có hỏi diệt trong o đĩa C:sap2000 vừa mới cài bạn đừng diệt nha. Mong giúp ích được bạn. Còn nếu không được nữa bạn thử cài sap2000 version mới hơn đi để có nhiều công năng hơn. Chúc bạn thành công!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo