Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
Gold

Help ! Lỗi font cad !

Các bài được khuyến nghị

Gold    0

Bản vẽ em đã hoàn thành xong, nhưng tay trong cty có cài thêm vào máy em cái ứng dụng gì đấy để hỗ trợ cho font của words, thì font nó bị thành ra thế này :

Em toàn dùng bộ font .VNI, nên giờ nó bị lỗi cả.

Ai biết cách khắc phục thì chỉ dùm em với, đến ngay mai em phải đem file này đi công tác cùng sếp rồi. Hix hix....

P/s : gõ các ký tự như "ó", "ế", "í" thì bị lỗi hình chữ nhật. Còn lại thì vẫn bt. Mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người. E cảm ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
ginger    10

của bác bro bị thiếu font chứ còn cái gì nữa....tìm thêm font về vứt vào C-PROGRAM-CAD2007-FONT là được mà....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Gold    0

Đây ko phải lỗi thiếu font. Trước khi cài đặt phần mềm đó thì nó vẫn bình thường, cài xong nó mới bị. Giờ gỡ cái đó ra rồi, mà vẫn ko sửa đc. Giờ đánh văn bản mà dùng font .VNI no cũng bị chứ k phải chỉ riêng mỗi cad. Vẫn chưa có cách nào khắc phục cả. Hix...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ginger    10

lỗi font chứ còn gì nữa bác.thiếu font 100%.bác gửi bản vẽ đi em mở nó ra cho nó đúng chữ cho xem....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo