Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
thehien64

Lỗi không load được file .dvb

Các bài được khuyến nghị

thehien64    0

Các bác xem dùm em xem. em load cái file để in bản vẽ hàng loạt như hướng dẫn trên này mà sao cái cad nhà em nó không load được file .dvb vậy???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
thehien64    0

Em nhận lần đầu tiên nó đã báo như thế rồi bác ạ. Vậy khi em dùng những lệnh trong VBA thì nó lại báo cái lỗi như hình sau. Không biết có phải do thiếu exe.gif AutoCAD 2010 VBA module 32-bit

không mà ko chạy đc. Em đang down thử cái module này xem có dùng đc không. Bác xem dùm em với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thehien64    0

À, bạn còn chưa cài VBA enable cho CAD nữa cơ ^^ Vậy thì cài đi, chắc là sẽ OK thôi

Mình mới nghiên cứu mấy cái này thôi nên chưa rõ lắm bạn à :D . Cái VBA enable có phải cái exe.gif AutoCAD 2010 VBA module 32-bit không bạn??? Mình lên trang chủ nó down về. hơn 8 mấy Mb mà ko biết có đúng k nữa?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thehien64    0
Mình mới nghiên cứu mấy cái này thôi nên chưa rõ lắm bạn à :D . Cái VBA enable có phải cái exe.gif AutoCAD 2010 VBA module 32-bit không bạn??? Mình lên trang chủ nó down về. hơn 8 mấy Mb mà ko biết có đúng k nữa?

Bác j ơi hướng dẫn em cài cài VBA enable em search trên mạng sao ko có

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thehien64    0

Chính là nó mà bạn :o

em Cài rồi không đc bác ạ. Khi load vẫn báo lỗi như trên. Lúc đánh lệnh ở trong VBA thì nó trả về là nil... Hay là do cad 2010 đòi hỏi cài đặt cao hơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo