Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
engineer.hunter

Giúp em!AutoCAD 2013 trên Windown 8 Enterprise!

Các bài được khuyến nghị

Em mới cài Win 8 bản Enterprise,lúc trước cài AutoCAD 2007 chạy ok,bây giờ em muốn nâng đơì lên AutoCAD 2013,nhưng lại bị lỗi khi cài đặt,em thử nhiều cách rồi nhưng vẫn không được.Mọi người biết giúp đỡ em với!!

Thanks các bác nhiều!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
hantinh    45

lỗi này là do cái thằng ditnetfx đó bạn. cái thằng cad 2013 và rất nhiều sản phẩm của hãng autodesk có sử dụng dotnetfc để trao đổi dữ liệu đề hok thể chạy trên w8 được vì lý do này đây. nên cân nhắc khi cài win và các sản phẩm hay dùng xem có sài được hok rồi hay cài win hay những sản phẩm khác nhé, cái này có rất nhiều khuyến cáo và các nhà cung cấp các sản phẩm chạy trên nền win cũng đang tiếp tục cập nhật những bản nâng cấp để có thể chạy được trên win8

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hantinhsaycad    378

Em mới cài Win 8 bản Enterprise,lúc trước cài AutoCAD 2007 chạy ok,bây giờ em muốn nâng đơì lên AutoCAD 2013,nhưng lại bị lỗi khi cài đặt,em thử nhiều cách rồi nhưng vẫn không được.Mọi người biết giúp đỡ em với!!

Thanks các bác nhiều!!

Nó bị lỗi gì và thông báo sao? , Chứ theo mình đã biết và dùng thử Cad2013 VA win8 la đỉnh cao và chạy ok mà , Bạn thử phần mềm này để biết thêm :http://www.gocit.vn/bai-viet/kiem-tra-tuong-thich-windows-8/

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo