Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
tuphucquang

Làm sao để tạo block trong block

Các bài được khuyến nghị

Em dính 1 bản vẽ mà khi dùng lệnh BEDIT thì bên trong nó lại có 1 block khác.Cụ thể là trong 1 minsert block là 1 minsert block http://www.cadviet.com/upfiles/3/113417_be_nuoc.dwg

Anh nào biết cách tạo block như thế xin chỉ dạy em với

Em xin cám ơn a

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

trước tiên bạn xem mình đăng bài ở mục nào, ở đây mình ví dụ bạn muốn đăng bài ở mục "thắc mắc chung" trong forum, bạn click chuột vào "thắc mắc chung" sau đó nhấn vào nút "gửi bài mới" màu đen trên cùng , cứ thế mà viết thôi , OK

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

trước tiên bạn xem mình đăng bài ở mục nào, ở đây mình ví dụ bạn muốn đăng bài ở mục "thắc mắc chung" trong forum, bạn click chuột vào "thắc mắc chung" sau đó nhấn vào nút "gửi bài mới" màu đen trên cùng , cứ thế mà viết thôi , OK

Anh cancer_xd giúp E về vấn đề đăng bài này với nhé:

1_Em muốn trả lời một một vấn đề,đăng bình luận về một vấn để của ai đó. Ví dụ câu hỏi của bạn "vanhau2903" chẳng hạn thì E phải làm thế nào?! {Cụ thể là E phải kích vào nút nào, tại đâu?}

2_Muốn kèm theo file đính kèm như: file word, file cad dwg, ..thì phải làm thế nào Anh ?!. E cũng nhấn vào "Upload file đính kèm", tải lên. Song E không thấy tài liệu đính kèm đó trong bài viết trả lời của E. E phải làm sao Anh?!!

3_Muốn xem được tài liệu E đã gửi kèm để kiểm tra sem đã có hay không có mà E không biết làm sao? Và cũng không thấy dưới bài viết của E nữa.?!

4_Mấy ngày nay E cứ loay hoay về vấn đề này mà không sao làm được. A giúp đỡ E cụ thể với nhé Anh !E để lại DĐ và Gmail của E, Anh nhắn tin E sẽ gọi lại cho A.

Gmail: tranthach05@gmail.com

DĐ : 0977.6666.05 và 0977.6666.03 {Anh cứ nhắn 1 trong 2 số máy}

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay