Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
iloveuiloveu

vật liên kết trong hàng mộc này tên là gì?

Các bài được khuyến nghị

cái này gọi là gì vậy ạ, mình đang vẽ 1 cái tủ cần dùng đến nó nhưng ko piết tên gọi  ntn!

http://d.f16.photo.zdn.vn/upload/original/2013/05/18/19/41/790538046_229520576.jpg (link hình)
có lẽ hơi ngoài lề nhưng mong mọi người giúp đỡ, xin cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hoan1111    694

cái này gọi là gì vậy ạ, mình đang vẽ 1 cái tủ cần dùng đến nó nhưng ko piết tên gọi  ntn!

http://d.f16.photo.zdn.vn/upload/original/2013/05/18/19/41/790538046_229520576.jpg (link hình)

có lẽ hơi ngoài lề nhưng mong mọi người giúp đỡ, xin cảm ơn!

Là người thiết kế tủ bác phải gọi tên chi tiết  theo sản phẩm, theo vị trí  hoặc theo công dụng của nó, ví dụ:  chốt âm cửa , ke đỡ ..., , cối bản lề giảm chấn...

Nếu bí quá không tìm ra cái tên nào , bác có thể gọi nó là xương bánh chè cũng được :)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
anhvanyeuem    474

Là người thiết kế tủ bác phải gọi tên chi tiết  theo sản phẩm, theo vị trí  hoặc theo công dụng của nó, ví dụ:  chốt âm cửa , ke đỡ ..., , cối bản lề giảm chấn...

Nếu bí quá không tìm ra cái tên nào , bác có thể gọi nó là xương bánh chè cũng được :)

Chị Hoan toàn bày dại.

Không biết ai là người đi mua cái bịch mấy cái đó xem trên bao bì họ có ghi mà anh!

Chứ gọi nó là xe bánh chường thì có mà xương banhs chè!hêhe!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hantinhsaycad    378

Bộ pat xoay , có nhiều cơ sở họ đặt tên riêng : cốt xoay , chốt xoay , lề trục ... 

Hì hì hì............   nếu không được thì gọi tên theo @ Hoằn cho nó toát  mồ hôi hột đi !

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
anphuc    0

Cái này thường để kê mấy cái đợt (ngăn kệ) trong tủ áo, hay tủ bếp... =>pat di động đó bác. khoan một dãy các lỗ cho vừa cái chốt lòi ra đó, khoan thành 4 dãy. các ngăn kệ để lên 4 cái pát đó và di động trên dãy lỗ đã khoan sẵn, để phù hợp chiều cao vật dụng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo