Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
tthanhchungxd

Xin phần mềm làm bát trạch để thiết kế nhà theo tuổi gia chủ

Các bài được khuyến nghị

Tình hình là em vừa bị 1 vố đau. Số là sau nhiều hôm vất vả thiết kế 1 nhà dân ( đầy đủ chi tiết lẫn dự toán ) thì chủ nhà cầm bản vẽ của em bảo đi xem thầy phong thủy. Mấy ngày sau thấy ông ấy đưa lại cho mình 1 bản vẽ của thầy phong thủy bảo là cung tốt xấu nọ kia phải chỉnh sửa lại cho hợp. Ông phong thủy thấy bảo đặt bát trạch gì gì đó, chữ viết tiếng Tàu hướng nọ hướng kia rất rối.Thế là em lại mất công chỉnh lại. Tiện đây em xin hỏi có ai biết phần mềm bát trạch ông phong thủy kia sử dụng là gì không ạ. Phần mềm ấy có có không em xin cài thử để bịp chủ nhà tý ( nếu thành công có khi tính chuyển nghề luôn!)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
polymaxx    0

bát trạch là 1 trường phái phong thủy chứ ko phải là phần mềm đâu anh,muốn biết bát trạch là gì thì a có thể mua các sách phong thủy bát trạch để nghiên cứu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
linhvc391    0

Tình hình là em vừa bị 1 vố đau. Số là sau nhiều hôm vất vả thiết kế 1 nhà dân ( đầy đủ chi tiết lẫn dự toán ) thì chủ nhà cầm bản vẽ của em bảo đi xem thầy phong thủy. Mấy ngày sau thấy ông ấy đưa lại cho mình 1 bản vẽ của thầy phong thủy bảo là cung tốt xấu nọ kia phải chỉnh sửa lại cho hợp. Ông phong thủy thấy bảo đặt bát trạch gì gì đó, chữ viết tiếng Tàu hướng nọ hướng kia rất rối.Thế là em lại mất công chỉnh lại. Tiện đây em xin hỏi có ai biết phần mềm bát trạch ông phong thủy kia sử dụng là gì không ạ. Phần mềm ấy có có không em xin cài thử để bịp chủ nhà tý ( nếu thành công có khi tính chuyển nghề luôn!)

bạn tham khảo cái này nhé: http://www.giaxaydung.vn/diendan/showthread.php?t=2375

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo