Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
KimSauRang

xin bản cad về sân vận động khoảng 12.000 m2

Các bài được khuyến nghị

mấy anh check lại giùm em cái link, hình như bị lỗi rồi ạ, ai có file thì up lên lại giùm em, hoặc send giùm vào mail em sanchoikientrucvn@gmail.com em đang cần nó quá ạ! cám ơn mọi người

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

mình có file cad của sân vận độ tổ chim ở bắc kinh dung nang khoang 150M có ai cần mình share cho !

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mình có file cad của sân vận độ tổ chim ở bắc kinh dung nang khoang 150M có ai cần mình share cho !

Bạn muốn share thi up lên mediafire.com , đưa link ra cho mọi người download và đừng có hỏi ai cần hay không . Không cần thì bạn có cho người ta cũng chẳng thèm lấy đâu .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mấy anh check lại dùm em cái link, lỗi rồi. Em đang cần file Nhà thi đấu đa năng, huynh nào có pót lên dùm em với!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình rất cần tài liệu này, bạn có thể gửi vào mail sanchoikientrucvn@gmail.com giùm mình đc không, rất cám ơn tinh thần chia sẻ của bạn :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn muốn share thi up lên mediafire.com , đưa link ra cho mọi người download và đừng có hỏi ai cần hay không . Không cần thì bạn có cho người ta cũng chẳng thèm lấy đâu .

coment "tieu cực"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn có thể gửi cho mình được không? arch.monkey92@gmail.com . cảm ơn bạn nhiều nha!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay