Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
nguyen46k

xin đồ án kiến trúc 2

Các bài được khuyến nghị

nguyen46k    0

em đang phải làm cái đồ án kiến trúc 2 nội dung là thiết kế trường học từ 3 đến 5 tầng,bác nào có help em với.tìm mãi trên google nhưng chỉ có mấy cái biệt thự. -_-(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Ar_Chanwoo    38
em đang phải làm cái đồ án kiến trúc 2 nội dung là thiết kế trường học từ 3 đến 5 tầng,bác nào có help em với.tìm mãi trên google nhưng chỉ có mấy cái biệt thự. -_-(

Chu này có phải là thằng bạn của Dũng Lộc không?Có cần lắm không đưa mail đây tui cho cái. Có mấy cái nhưng để dành cho thằng Hiền và thàng Dung rồi.Ko post lên đây đc vì bản vẽ của cơ quan ông anh,ko dám post lung tung, mong các mem thông cảm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nguyen46k    0
Chu này có phải là thằng bạn của Dũng Lộc không?Có cần lắm không đưa mail đây tui cho cái. Có mấy cái nhưng để dành cho thằng Hiền và thàng Dung rồi.Ko post lên đây đc vì bản vẽ của cơ quan ông anh,ko dám post lung tung, mong các mem thông cảm

đúng em rồi đấy bác,memb là CC phải ko?

mail của nguyên nguyenchoet@yahoo.com

cảm ơn sự giúp đỡ.time vừa rồi bận làm cái be tong 1 nên bữa ni mới lên 4 room được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ar_Chanwoo    38
xin mai co thay cho dau :H

Hic,cho 2thằng kia rồi,còn 1 con nữa cũng cho nốt chúng nó rồi,qua đó mà lấy,chúng nó thừa 1 con đấy,tại còn 1 con nữa mà 2 thằng xin nên không bít cho ai,ai nhanh hơn người ấy đc ! :leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ninhjia    0
Hic,cho 2thằng kia rồi,còn 1 con nữa cũng cho nốt chúng nó rồi,qua đó mà lấy,chúng nó thừa 1 con đấy,tại còn 1 con nữa mà 2 thằng xin nên không bít cho ai,ai nhanh hơn người ấy đc ! :leluoi:

:T

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo