Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
damletam

Sáng đến công ty hết việc làm gì đây...............

Các bài được khuyến nghị

Sáng ra đã đc nghỉ ngơi. Ngủ nhỉ?

Trả lời cho Sáng đến công ty hết việc làm gì đây...............

nhàn cư vi bất thiện!

hãy tính toán lô đề

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Trả lời cho Sáng đến công ty hết việc làm gì đây...............

nhàn cư vi bất thiện!

hãy tính toán lô đề

Không

hãy online CADViet ->>> Câu lạc bộ ... đầu tóc bóng mượt

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có 3 phương án, tuỳ bạn lựa chọn:

1. Thử đặt mình vào vị trí của sếp, động não tìm việc cho Cty, việc hơi "xương" một chút cũng được, có còn hơn không. Mạnh dạn và thẳng thắn trao đổi điều đó với sếp... thật.

2. Nếu PA1 không phải việc của mình thì thôi, tranh thủ thời gian học tập nâng cao trình độ chuyên môn nghiệp vụ, vào các website tuyển dụng trên mạng để tìm cơ hội mới.

3. Nếu cả PA1 và PA2 không thích hợp, cứ mặc xác nó, liếc trước ngó sau, chuồn ra quán cafe ngồi tán dóc hoặc trầm tư suy ngẫm chuyện đời!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có 3 phương án, tuỳ bạn lựa chọn:

1. Thử đặt mình vào vị trí của sếp, động não tìm việc cho Cty, việc hơi "xương" một chút cũng được, có còn hơn không. Mạnh dạn và thẳng thắn trao đổi điều đó với sếp... thật.

2. Nếu PA1 không phải việc của mình thì thôi, tranh thủ thời gian học tập nâng cao trình độ chuyên môn nghiệp vụ, vào các website tuyển dụng trên mạng để tìm cơ hội mới.

3. Nếu cả PA1 và PA2 không thích hợp, cứ mặc xác nó, liếc trước ngó sau, chuồn ra quán cafe ngồi tán dóc hoặc trầm tư suy ngẫm chuyện đời!

Hơ hơ,

Bác SSG đang bận tối mặt mà vẫn tếu được nè?

Còn quan điểm của mình, chả bao giờ hết việc cả, vấn đề là mình có thích làm hay không thôi. Việc công, việc tư, việc gia đình, việc xã hội, việc ra tiền , việc chả có tiền, việc ưa thích, việc chán phèo, việc vui, việc buồn,....... hầm bà lằng thứ việc , tha hồ để bạn lựa chọn. Và việc lựa chọn trong đám hầm bà lằng ấy cũng là một việc để bạn tỉnh ngủ rồi, hê hê. Ngủ cũng là một việc đáng làm để bạn đỡ phải băn khoăn thế này bạn ơi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hơ hơ,

Còn quan điểm của mình, chả bao giờ hết việc cả, vấn đề là mình có thích làm hay không thôi. Việc công, việc tư, việc gia đình, việc xã hội, việc ra tiền , việc chả có tiền, việc ưa thích, việc chán phèo, việc vui, việc buồn,....... hầm bà lằng thứ việc , tha hồ để bạn lựa chọn. Và việc lựa chọn trong đám hầm bà lằng ấy cũng là một việc để bạn tỉnh ngủ rồi, hê hê. Ngủ cũng là một việc đáng làm để bạn đỡ phải băn khoăn thế này bạn ơi.

Giống mình thế. :leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hơ hơ,

He he nếu ko có việc gì làm ở cty thì ngủ là tốt nhất nếu các bác còn buồn ngủ, còn không thì "truy cập Internet" để tăng thêm hiểu piết của mình...(:leluoi:)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo