Đến nội dung

Hình ảnh

Câp cứu....Cứu tớ với hic

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 duyen_xinh_tuoi

duyen_xinh_tuoi

Chưa sử dụng CAD

• 1 Bài viết
Điểm đánh giá: 0 (bình thường)

Đã gửi 23 December 2008 - 05:25 PM

Hiện nay Cad của tớ bị lỗi chuột không rõ nguyên nhân:Chuột giữa không dùng được mà nó tự hiện lên một menu gì đó lạ hoắc khi nhấp chuột,Tớ đã xóa sạch bộ cài và cài lại mà hông được.Các chương trình trong máy tương đối bình thường,tớ đã nhờ nhiều ng giúp nhưng đều vô vọng.Liệu có phải do virus không? Tớ quét bằng cả BKAV và CMC đều không phát hiện được gì hic
  • 0

#2 duy782006

duy782006

PHẠM QUỐC DUY

• CADViet Team
  • 2155 Bài viết
Điểm đánh giá: 1360 (rất tốt)

Đã gửi 24 December 2008 - 07:46 AM

Hiện nay Cad của tớ bị lỗi chuột không rõ nguyên nhân:Chuột giữa không dùng được mà nó tự hiện lên một menu gì đó lạ hoắc khi nhấp chuột,Tớ đã xóa sạch bộ cài và cài lại mà hông được.Các chương trình trong máy tương đối bình thường,tớ đã nhờ nhiều ng giúp nhưng đều vô vọng.Liệu có phải do virus không? Tớ quét bằng cả BKAV và CMC đều không phát hiện được gì hic

*Cái này bác Hoành đã nói vài chổ rồi. Lưu ý bạn 1 vài điểm sau:
-Trước khi hỏi nên tìm coi đã có bài cùng nội dung chưa.
-Khi lập topic thì đặt tiêu đề rỏ ràng nếu đặt tối nghĩa như hiện giờ mình nghỉ bác Hoành sẽ del topic này nếu bác í thấy.
*Sách dạy thế này:
Tên biến: Mbuttonpan
Tác dụng: Điều khiển cách hoạt động của bánh xe hay nút thứ 3 của thiết bị chuột.
0= hoạt động quyết định bằng file menu
1= sự dịch chuyễn bằng thao tác nhấp và rê.
Vậy trường hợp của bạn giải quyết như sau:
-Gỏ Mbuttonpan nhập vào giá trị 1 enter là được
  • 0

Cứ ngỡ trần gian là cõi thật.Cho nên tất bật đến bây giờ.
Tạo hộp thoại bằng lisp My blog QUY ĐỊNH ĐẶT TÊN TOPIC TRONG CHUYÊN MỤC LISPD http://ktsduy.wordpress.com/
Để cám ơn chỉ cần nhấn rep_up.png
(Là nhấn vào nút đó phía bài viết của người ta í chứ đừng có nhè cái hình này mà nhấn miết đi nha :-D