Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
  • Thông báo

• Nguyen Hoanh

CADViet đã hoàn tất nâng cấp   14/09/2017

Chào các bạn, CADViet đã hoàn tất việc nâng cấp lên phiên bản mới. Tất cả các chức năng đã hoạt động theo kỳ vọng của ban quản trị. Nếu có vấn đề gì cần phản hồi, các bản post ở đây nhé: Trân trọng, Nguyễn Hoành.
Đăng nhập để thực hiện theo  
gavekythuat

Nhờ các anh chỉ giúp phần hình học họa hình- vẽ kỹ thuật

Các bài được khuyến nghị

gavekythuat    0

Chả là chiều thứ 6 em có bài vẽ kỹ thuật cần phải nộp, nhưng lu bu quá em vẫn chưa làm được, với lại em rất gà môn này, giờ mà tự làm chắc không kịp quá, các anh có thể chỉ giúp cho em được không ạ?. Em biết đối với mấy anh môn này thì dễ nhưng với em thì như gà mắc tóc,  :(  :(  :( , giúp em, please. Em cám ơn mọi người  nhiều ạ !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
phamthanhbinh    3.123

Chả là chiều thứ 6 em có bài vẽ kỹ thuật cần phải nộp, nhưng lu bu quá em vẫn chưa làm được, với lại em rất gà môn này, giờ mà tự làm chắc không kịp quá, các anh có thể chỉ giúp cho em được không ạ?. Em biết đối với mấy anh môn này thì dễ nhưng với em thì như gà mắc tóc,  :(  :(  :( , giúp em, please. Em cám ơn mọi người  nhiều ạ !

Hề hề hề,

Chả cứ với mấy anh mà với mấy em cũng dễ như ..... vẽ kỹ thuật thôi. Không tin cứ hỏi bác Hoan2182 sẽ rõ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hoan1111    694

Hề hề hề,

Chả cứ với mấy anh mà với mấy em cũng dễ như ..... vẽ kỹ thuật thôi. Không tin cứ hỏi bác Hoan2182 sẽ rõ.

:) :) :) Chết chửa! Hôm nay bác Bình lại ngộ... nhận thật rồi !

Đàn bà con gái trên diễn đàn này thiếu gì mà bác lại chỉ đích danh Hoan2182 :) :) :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình nghĩ là học cơ khí thì nên vẽ cái này càng nhiều càng tốt chứ nhỉ :) Mắc gì thì mắc chứ học cơ khí ra mà ko đọc được bản vẽ,  là ko nói chuyện được với công nhân đâu :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
phamthanhbinh    3.123

:) :) :) Chết chửa! Hôm nay bác Bình lại ngộ... nhận thật rồi !

Đàn bà con gái trên diễn đàn này thiếu gì mà bác lại chỉ đích danh Hoan2182 :) :) :)

Hề hề hề,

Ngộ nhiều thế này chắc là ngộ gió đây.

Đằn bà con gái trên diễn đàn không thiếu, nhưng người rành vể vấn đề chủ thớt hỏi thì cũng không nhiều, và bác Hoan2182  là một trong số không nhiều ấy. Mọi người trên diễn đàn chắc không ai phủ nhận điều này. Vậy nên có " ngộ gió "  tí ti cũng là chuyện bình thường mà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay

Đăng nhập để thực hiện theo